Bản thân mình là một người có một cái tính sức là mạng cũng có thể gọi là men lì nên là không phải lúc nào cũng cứ thích bày tỏ hay là than vãn cũng như là nói ra những lời quá là văn chương hay là hoa mỹ nhiều lúc có những nỗi buồn ở trong quá khứ cũng như 365 ngày qua mình đã phải chịu đựng những gì mình cũng không thích than vãn hay là cãi vã cũng như là trải qua mọi thứ trên đời bởi vì cuộc sống này vốn dĩ là luôn luôn sẽ có hai chữ xuất hiện đó chính là được và mất thôi thì năm cũ cũng chuẩn bị khép lại rồi Mong rằng những chuyện gì đâu buồn những cái gì mà ngày xưa cũ chúng ta có thể để lại ở phía sau và cùng nhau bước một con đường mới ở phía trước thật sự ra thì năm mới cũng chỉ biết gửi gắm với 4 từ đó chính là cảm ơn và xin lỗi thật sự thì một năm qua đã trải qua quá nhiều biến cố cũng như là những thứ ở trong giai đoạn của cuộc sống. Bản thân mình muốn gửi đến tất cả những lời chúc tốt đẹp nhất đến những người mà mình đã gặp và cũng hi vọng sẽ gửi đến những những lời nói chân thành nhất với cả những người đã rời bỏ mình mà ra đi cũng như gửi lời đến những người đã trở thành một phần trong năm 2021 của mình “ Cảm ơn và Xin lỗi”. Tất cả mọi người đều xứng đáng !!!

Happy new year !