HÃY YÊU THƯƠNG BẢN THÂN MÌNH

Tôi vẫn tự nhủ bản thân và mọi cô gái thân thiết bên cạnh mình, bạn hãy yêu thương và đối tốt chính bản thân mình. Ngoài kia, chẳng có gì là mãi mãi, có thể chỉ có gia đình và chắc chắn rằng chỉ có bản thân bạn là mãi mãi yêu thương bạn mà thôi. Tai sao giữa một cô gái có ngoại hình bình thường, luôn yêu chiều  bản thân mình, không để bản thân trôn luộm thuộm, luôn tập thể dục giữ gìn vóc dáng và sức khỏe, với một cô gái rất xinh đẹp, điều kiện gia đình cũng khá nhưng luôn buồn bã, cảm thấy đàn ông trên đời này đều xấu xa, chỉ quan trọng ngoại hình của cô để lựa chọn cô mà thôi thì cô gái kia sống hạnh phúc hơn vậy. Nói đên đây mọi người cũng hiểu rồi phải không, mình tin những người phụ nữ thông minh thì sẽ biết yêu thương bản thân mình trước, tại sao bạn lại để người đàn ông lựa chọn bạn chứ, và tại sao bạn lại chỉ gặp những người đàn ông như thế? Đừng phụ thuộc vào bất kỳ ai, bạn nên nhớ bản thân mình là duy nhất, là một và chỉ một mà thôi, chẳng ai giống bạn và có thể thay thế được bạn cả, hãy để cho bản thân tỏa sáng theo cái cách tốt đẹp nhất, hãy luôn chăm sóc, yêu thương bản thân mình, bạn biết không sắc đẹp có thể phai mờ theo thời gian duy chỉ có thần thái, sự thông minh và trí tuệ của bạn là còn mãi. Từ giờ mọi cô gái hãy đầu tư vào chính bản thân mình là cái đầu tư không bao giờ thua lỗ.