em cuối tháng 12 về Việt Nam , định đi sửa mũi luôn nhưng còn boăn khoăn quá. Vì em đang sống ở Hàn Quốc :)), bạn em khuyên nên sửa mũi ở Hàn nhưng em thấy bên này cũng hên xui giống việt nam, có người sửa đẹp, có người sửa tháy gớm luôn. mà giá gấp đôi nên em quyết về VN làm luôn. Mà em thấy bác sĩ Thanh Vân làm cho chị em đến bây h cũng đã được 5 năm khá đẹp ( cái thời còn 5 triệu ý ạ, và mũi chị em siêu tẹt và hếch luôn), nhưng dạo này lại thấy bị chê nhiều. bác sĩ Nhân lam cho bạn em đẹp( sửa bọc sụn khoảng 17 triệu), còn s line thì em không biết...em cũng quan tâm về bác sĩ Thái( hính quảng cáo đẹp), bác sĩ thế( nghe đồn dịch vụ tư vấn , hậu phẫu tốt nhưng ảnh quảng cáo thì em thấy thường quá....).,. Mũi em không quá tệ nhưng đầu mũi tròn giống củ tỏi: và hơi thấp )), em không biết nên sửa thường hay s line vì dù làm cái gì thì sau mấy năm chuyện làm lại là điều không thể tránh khỏi...có chị nào định sửa trước tết tây thì đi tư vấn với em cho vui, có người làm cùng thởi điểm có gì hỏi han nhau cho khỏi lo lắng :))