Thấy đa số các mẹ chỉ gp làm mỏng môi chứ ít có mẹ nào có môi mỏng mà muốn làm đầy đặn nên mình làm topic này...

Mình không quảng cáo cho tmv nào nha các mẹ, chỉ vì bản thân có cái môi ( khi còn trẻ thì còn đầy đặn - giờ già rồi thì nó teo mất..thành quá mỏng ) nhỏ xíu, mình đồ rằng theo thời gian chừng dăm ba năm nữa thì môi mình chỉ còn bằng 2 đường chỉ mím lại.. trông chắc chắn khắc nghiệt như mụ Tào Thị ...

Chị em nào có cùng cảnh ngộ thì cùng nhau tìm cách tối ưu để cùng đẹp hơn..có đôi môi đầy đặn cũng giúp cho ngoại hình trẻ hơn nữa nha các mẹ..

Trăn trở tìm cách khắc phục.

- Tiêm filler thì có ưu điểm là không xâm lấn nhiều, kết quả ngay... nhưng teo mất sau vài tháng phải tiêm lặp lại ---> tốn kém, chịu đau nhiều lần..

- Giải phẩu làm đầy môi thì mình từng hỏi 1 bs thẩm mỹ, về việc gp..thì bác bảo : không có cách nào khác ngoài tiêm filler vì nó vốn đã mỏng rồi lấy thịt đâu mô đâu mà gp cho nó đầy ra ( nghe cũng có lý )

Nhưng ngoài Kang Nam ra mình từng đọc trên vài tmv khác là có thể dùng pp giải phẩu ..

( Nhưng gp mà nếu xui xẻo, méo mồm..gì gì đó thì chết luôn..vì khi mình nói chuyện ai ai cũng nhìn vào miệng mình..cái miệng quan trọng lắm ạ..không mong cầu điều xấu, nhưng cái gì cũng có 1% hay 0.1% nhỡ nó dính ngay vào mình... Môi miệng là nơi tập trung nhiều giây thần kinh..nếu liệt môi hay méo miệng thì sao.. híc híc..

Các mẹ xem nhé..

Loading interface...

Loading interface...

Trên youtube mình từng xem clip của các cô gái tây đi implant môi, nhét 1 miếng sil mềm vào môi..hình dài dài...như lưỡi liềm...

Mình thấy kq không đẹp..cmt của những người xem clip cũng không thấy đôi môi implant của cô gái đó là đẹp ( sau pt ) nhưng cô ta lại bảo là vừa ý với kết quả và nhìn nó rất sếch sì...lol...mình chỉ thấy nó vểnh lên 1 đường cái môi trông như con đĩa nằm vắt ngang...

Thì cái đẹp là tùy mắt người nhìn kia mà...

Nên các mẹ nào có cùng "cảnh ngộ" môi nhỏ muốn làm tăng kích cỡ cho mọng mị 1 chút thì góp ý kiến nha...