Em bấm mắt cách đây khoảng 2 tháng kể từ lần bấm đầu,8 ngày sau thấy lỗi(mắt trái hình như 1 mối chỉ bs hút sao bị rối hay sao ý nó làm da mắt em chùng từ trên mí tới cái mối chỉ đó) lên TMV nói bs thì bs tháo chỉ ở 2 mối chỉ giữa mắt rùi bấm lại,mà cơ bản là ngoài lỗi đó ra mí em họ bấm cứ đơ ra k lận mí dc,vậy mà bấm xong vẫn bị lỗi nữa,ngay ngày hôm sau nói bs thì bs bảo còn sưng cứ về đi,1 tuần sau vẫn vậy em mới yêu cầu tháo chỉ ra,lần này thì gặp giám đốc lun ổng nói giờ 1 là tháo chỉ,2 tháo chỉ +bấm mới....Em lăn tăn,hỏi ổng chắc đẹp k?Ổng nói có thế là để ổng làm....Huhu...giờ mắt phải còn đỡ,chứ mắt trái ghê lắm,chỗ bấm mới k ăn mí mà phần mà ông bs kia tháo ra bấm lại lúc đầu,đến lúc ông bs giám đốc rạch ra lấy chỉ đề bấm mí mới giờ để lại 2 nốt thẹo tạo thành 1 đường hằn,thà nó làm thành đường mí cũng đỡ,đường hằn này nó làm mí em cứ đơ ra, còn da phía trên đường hằn đó thì dùn lại mỗi khi mở mắt huhu....mà 3 lần làm là 3 ông bs khác nhau hết...số em đen quá,người ta bấm mí đẹp,có người còn bấm lại nhiều lần nữa,,,,Giờ em rầu đời quá:((