Các mẹ ơi, mình có con nhỏ biếng ăn, lại khó hấp thu nữa, Mình có quen bạn ở Phú Quốc nhà nuôi yến, nên mình mua 1 lạng cho bé ăn. Thấy da bé đẹp lên, khoer mạnh và cũng chịu ăn hơn lúc trc. Ban đầu nghe bạn mình giới thiệu thấy giá cao, nhưng khi mua về làm chưng cách thủy cho con ăn, tính ra hơn 10k/ngày thôi, mà chất lượng vô cùng. Mình Nhịn 1 Ly trà sữa là cho bé ăn dc mấy ngày Yến luôn. Nên chia sẽ để mấy mẹ cùng tham khảo nè Loading interface...