Các mẹ ơi hu hu con em lúc tầm gần 1 tháng ở 2 bên cạnh hậu môn bị cưng cứng, e tưởng do đóng tã giấy nhìu bị thế nên e ko đóng nữa, vài hôm sau 1 bên nổi mụn có mủ , lúc e tắm cho bé thì mụn vỡ ra rất nhìu mủ, 2-3 ngày tiếp theo vẫn nặn ra mủ ( nhưng chưa nặn ra đc nhân) và em bôi norash cho bé thấy đỡ, nhưng 2-3 hôm sau lại thấy lên, em Search trên mạng thấy nói đó là hiện tượng của ép xe hậu môn hu hu, 2 vợ chồng cHo bé đi khám luôn ở viên Nhi và đc kê uống KS và thuốc bôi trg 5 ngày, sau 5 ngay tái khám, mà hnay hết ngày thư 3 rồi mà em thấy mụn ko xẹp xuống, nó còn có 2 ngòi trắng cạnh nhau :( em buồn và stress quá, cư nghĩ đến việc con bị rạch hay bị phẫu thuật nếu bị dò hậu môn như bsy nói là em lại khóc, đêm ko ngủ đc vì thương con, bé tí bé tẹo mà đã bị nthe rồi. Mà 1 tháng đã phải uống KS thì có sao ko hả các mẹ. Có mẹ nào có con bị như bé nhà em chưa ạ ? Cho em xin kinh nghiệm chăm sóc và chữa trị cho bé, nếu có thế thì cho em sdt để em gọi đt cho nhanh a. Hic em chán đời quá, giúp em với ạ