Có bố mẹ nào có con hay đã từng gặp trường hợp này chưa??? cho mình xin kinh nghiệm với!

Bé nhà mình hiện gần 28 tháng, sáng nay bé đang đi học thì cô giáo gọi điện báo cho mình con kêu đau ở sau gáy và ăn vào là nôn. Mình lo quá, đến ngay thì thấy con đang mệt nằm ngủ, mình có gọi con hỏi đau ở đâu, con chỉ đau ở phần đầu gần gáy. Bé nhà mình sáng nay và mấy hôm nay vẫn rất ngoan, ăn, ngủ bình thường. Ở trường hỏi các cô thì cô bảo k ngã, trường các cô chăm cháu rất cẩn thận, và lớp học có camera, hôm nay mình và ông xã mình vẫn có theo dõi, thì k có vấn đề gì.

Hiện nay con đang ngủ, mình thấy con mệt nên vẫn để con ngủ. Mình mới dùng nhẫn bạc để cạo gió cho con xem k biết có giống khi mẹ bị gió, đau ê ẩm mình mẩy & ăn vào là nôn k??

Mình đang theo dõi xem tình trạng con thế nào? nếu con vẫn đau & nôn, đầu giờ chiều mình sẽ cho con đến viện khám.

Có bố mẹ nào đã từng ở trường hợp này hay có kinh nghiệm thì giúp mình với! Mình cảm ơn trước.

Mỗi lầm con đau là mình thấy lo lắm & chỉ mong giá như mình đau thay cho con đc thì tốt:Sad: