Mình chính thức chơi và biết nước hoa từ 2004 sở hữu mua hay bán cho hoặc tặng đến cả trăm loại nước hoa. Xịt cả tỉ lần với hàng trăm loại đó thì chỉ có 2 lần duy nhất được tận hưởng cảm giác
điểm rơi nước hoa
Nó Khiến mình bay bổng như lên không trung và m là trung tâm vũ trụ phải nói 1 câu là thoát tục du chỉ trong thời gian rất ngắn tầm 3-5 phút.

Lần ấy mình rất nhớ mình đã xịt nước hoa như thế nào :
Tắm sạch
sẽ dù buổi trưa vì đi gặp cô bé đang tán, xịt 2 phát cách
xa khoảng 30cm
, thời tiết mùa hè nắng
nóng
39 độ. Sau khi xịt 10p mình đi chơi siêu thị cùng em nắng nóng người đổ mồ hôi lúc ấy điểm rơi nước hoa được kích hoạt hương thơm thật sự mê li, mình đứng mà mấy e teen cứ trồ nhìn nhìn như muốn ăn tươi nuốt sống mình và hôm ấy e gái cũng đã chết dưới tay mình. 1 Lần nữa mình cũng xịt y như vậy đi đánh thể thao mồ hôi cũng ra và....cũng có e chết hì. Vì theo mình bieết Khi xịt nước hoa vào những người khác nhau có mùi khác nhau và ở nhiệt độ khác nhau cũng có mùi khác nhau. Bạn nào Ở đây có bạn nào trải nhiệm
điểm rơi nước hoa
này chưa? cùng chia sẻ Nhé. Mục đích để tìm cách lần nào xịt cũng được hít hương thơm tuyệt trần ấy

M làm trong ngành tinh dầu thơm scentmarketing đang nghiên cứu thử nghiệm các yếu tố xác định điểm rơi của nước hoa nên cần các bạn chia sẻ thêm