Chuyện là hôm rồi lang thang trên mạng em có vô tình xem qua một clip quảng cáo của GrabMart. Nói không phải khen chứ quảng cáo gì mà dễ thương và hài hước quá chừng luôn các mẹ ơi. Đây em chia sẻ clip cho mẹ nào chưa biết thì vào xem nhá :D

Thú thật với các mẹ, cho chồng con ăn cơm hàng cháo chợ thì em không đành, mà bày ra nấu nướng các kiểu thì em cũng không có nhiều thời gian các mẹ ạ. Ngán nhất là cảnh đi chợ, đi siêu thị ấy hic. Phải loay hoay lựa chọn thực phẩm tươi ngon, rồi còn xếp hàng tính tiền nên mất cả đống thời gian, đó là chưa kể thực phẩm mua về trữ đông em thấy cũng không còn tươi ngon nữa. Nếu có GrabMart thì tiện đôi đường luôn, vì mình chỉ cần ở nhà là thực phẩm tươi ngon sẽ được giao nhanh tận nơi, việc còn lại chỉ là trổ tài nấu nướng thôi các mẹ ạ. 

Nhưng em vẫn lăn tăn, không biết giá cả khi đi chợ online bằng GrabMart thế nào? Mình không trực tiếp lựa chọn, thì rau củ, thịt cá khi mua có đảm bảo chất lượng hay không? Với cả em thấy trong clip họ quảng cáo là thực phẩm đảm bảo 100% tươi ngon, không tươi thì được đổi miễn phí, nghe ưng bụng ghê nhưng không biết thực chất là thế nào? Nhà mình mẹ nào đã dùng GrabMart thì chia sẻ và review chi tiết giúp em với ạ.

Em cảm ơn các mẹ trước nhé!