Chào mọi người. Mình là 1 người đàn ông năm nay cũng 36,37 tuổi.  Mình đã có 1 cuộc hôn nhân chẳng giống ai cách đây đã 7 năm. Nói ra thì chẳng muốn nói. Nhưng tóm lại là cuộc hôn nhân đó không thể cùng nhau sinh con và cũng không có rằng buộc gì nhiều cả. Thời gian với mình chỉ toàn là công việc với công việc. Cho tới bây giờ sự khao khát được có con tràn ngập trong tâm trí hàng ngày hàng giờ.

Với lối diễn đạt có lẽ là còn vụng về và lủng củng trong tâm sự này. mình rất muốn tìm được 1 ai đó cùng quan điểm, cùng mong muốn kết hợp cùng nhau có đứa con để chăm sóc mà không có sự rằng buộc. Đơn giản là cảm thấy hạnh phúc khi được cùng chăm lo, nuôi dưỡng và dậy bảo con cái. 

Hiện nay trong y học rất phát triển. Mình cũng đang tìm hiểu về phương pháp kết hợp sinh con bằng phương pháp IUI. Mình nói vậy để mọi người hiểu mình là rất nghiêm túc. Sợ tránh hiểu nhầm sang 1 vấn đề khác lắm. Hy vọng tìm được 1 bạn gái nào có cùng suy nghĩ và mong muốn giống mình. Mình ở Hà Nội. Mail : buddynguyen0714@gmail.com