Bạn có biết khi nào trong mắt đối phương lại trở nên xấu xí nhất hay không Nếu chấm Tôi nghĩ là mỗi người sẽ có một quan điểm với một suy nghĩ riêng tư chấm và bản thân mình thì cảm thấy xấu xí nhất và đứng đối diện trước mặt đối phương với chính là khi mà da mặt quá nhiều mụn. Và mụn quá nhiều chi chít khắp mặt thì khiến bản thân mình cảm thấy bị tự ti vô cùng. Thực ra thì mình cũng không có giận hoàn toàn những cái ánh mắt chè biểu khi mà thấy khuôn mặt của mình quá nhiều mụn mọc ở trên như vậy.  Tính ra lò mình nghĩ trong đời ai cũng sẽ có một giai đoạn mà không hiểu làm sao mà da dẻ trên khuôn mặt hết sức khỏe như thế. Và bây giờ thì mình cũng cố gắng kiên trì và sử dụng những mỹ phẩm có thể khiến bản thân mình cải thiện được tình trạng làn da không được khỏe của mình nếu chấm thì bây giờ cũng có vẻ là đỡ hơn rất là nhiều rồi Mình cũng tự tin hơn trước. Và cái thứ hai là mình cảm thấy xấu xí nhất đó chính là lúc mà bản thân mình không kiểm soát được chế độ ăn uống và lười biếng hoạt động và cơ thể mình trở nên ủ lại nhiều hơn nếu chấm tăng cân khiến cho tay chân của mình cũng phì nhiêu ra và mình cảm thấy không thể nào mặc được những bộ quần áo mà mình mua nữa và cảm thấy rất là buồn và đứng trước gương thì cảm thấy mình vô cùng xấu xí luôn đó.  Còn bạn cảm thấy mình xấu xí nhất là lúc nào vậy?