Em Tên Hùng 25 tuổi em cảm thấy bế tắc trong cuộc sống sinh ra trong gia đình ko khả giả.em lại là người chậm chập tính toán chậm kèm thông mình làm cái gì cũng chậm nên rất bế tắc trong cuộc sông nên từ lúc em nghỉ học tới giờ em ko pít làm gì ngoài công việc bảo vệ lương ba cọc ba đồng 5tr mọi người bảo tính làm bv cả đời à.sau ko đi học nghề hay làm gì đó phát triển cho tương lai.em cũng muốn lắm chứ nhưng mình chậm chạp tính tiền thì chậm nhiều khi tính sai.thời đi học em sợ nhất môn toán nên nhìn vào mấy con số rất sợ.sợ ở đay là có người nhờ mình cộng giùm họ cái này em lại từ chối kiểu nhìn vào mấy con số rất đau đâu sợ tính sài nhất là tính nhẩm.một hôm em thấy chán qua xin nghỉ bv để làm shipper làm đc nửa ngày lại nghỉ vì lí do mình tính nhẩm chậm. khi thối tiền cho khánh thiếu rồi dư đến lúc đếm lại thì âm tiền.khách đưa tiền lẻ nhiều quá ko pít tính như nào phải lôi đt ra bấm máy tính mới pít mình phải trả bn tiền cho khách.thấy mấy ae đi làm tính nhẩm ra phát một mình thì loai hoay một hồi mới tính ra nhiều khi còn tính tiền sai nhìn vào mấy con số là đồng óc trống rỗng ko tính đc gì.rồi em bị mất một đơn hàng trị giá 600k.em nản quá thế nghỉ luôn ngày hôm đó.giờ ở nhà ko pít làm gì lao động chân tay thì sức yếu em cũng muốn phụ giùm bố mẹ bố mẹ em già cả rồi😟😟đến lúc xin lại làm lại bv thì chỗ đó ko tuyển nữa vì đủ người rồi.giờ em rất bế tắc trong cuộc sống ở nhà 2 tháng trời ko pít làm gì nói tóm lại đồng óc em kém chậm.làm cái gì cũng chậm nhất là khả năng tính toán rất chậm.Giờ em như bị trầm cảm ko muốn gặp ai ko muốn đi chơi trong đâu chỉ nghỉ đến thà chết cho rồi cho khỏi khổ bố mẹ chán nản với cuộc sống 😑😑EM MUỐN ĐI XKLĐ MÀ SỢ MÌNH CHẬM CHẠP QUA ĐÓ KO PÍT SAO MẮT LẠI BỊ CẬN NỮA CHÁN.bạn bè đi xklđ về mua đất xây nhà cho bố mẹ.sao cuộc sống đối xử với mình bất cứ công vậy😴😴