Xin chào đại gia đình nhà mình!

Nay em mất ngủ không biết làm gì nên lập Topic xin ghi danh vào mục tâm sự đêm khuya

Hồi này em mới nghiện WTT thấy mọi người tâm sự nhiều chuyện thành ra cũng muốn viết lách tí giải trí, mà cũng là góp vui với cả nhà :)).

Sở dĩ M lấy tựa đề DÂU RỪNG là bởi vì BMC M gọi mình là người ở trên rừng. "M sinh ra ở một tỉnh miền núi phía Bắc". Mình đang sống cùng gia đình chồng và làm việc tại HN

Thời gian mình về làm dâu BMC mình cũng đã được gần 2 năm, cũng quen với việc ông bà nói rằng ở trên rừng nhà mày, nhà mày ở trên rừng... Đại để là BMC mình không ưng mình là người ngoại tỉnh, cũng không coi trọng tình thông gia, và chẳng ngại ngần nói những lời có gai với DÂU RỪNG. Cũng bởi vì BMC đã phản đối VC mình đến với nhau nên dù có nói gì thì mình cũng chấp nhận và coi là bình thường sống theo thuyết IN LẶNG LÀ VÀNG.

Mình lập top này xin được chia sẻ cảm nhận của mình về chuyện làm dâu, làm vợ, làm mẹ, làm một người phụ nữ, về những sử lý của mình hàng ngày chắc chắn hay có dở có xin mọi ngời góp ý để cuộc sống mỗi ngày một đẹp tươi.