Em cứ mông lung suy nghĩ bao ngày nay rồi. Nhất là vào cái mùa bóng đá này. Chán! Nhiều khi tự hỏi anh lấy vợ chỉ để gọi là có vợ thì phải. Đàn ông gì mà hàng tháng trời không động đến vợ cũng chả thấy vấn đề gì, chỉ cần cái máy tính với anh là đủ. Như hôm qua, sau mấy ngày em ở bên nhà ngoại về, buổi tối ăn cơm xong anh vội vàng lên tầng, em dọn dẹp xong lên thì đã thấy anh ngáy o o. 1 tiếng sau anh lại vào xưởng vì có việc đến 10h thì về. Về đến nhà anh xem đá bóng ở tầng dưới đến 5 giờ sáng thì lên giường đi ngủ. Thật ra cái tình cảm của anh là gì? Hết bóng đá thì anh lại trở về đánh Đế Chế và xem Phim online đến tận 1- 2 giờ sáng. Anh có nhớ là bao lâu rồi vợ chồng mình chưa gần gũi chắc cũng 30 ngày rồi ấy nhỉ? từ ngày lấy chồng đến nay đã gần 2 năm, trung bình 1 tháng anh chỉ " làm việc " có 3 lần. Huhu, em mới 28, anh 30 mà sao như già rồi thế.Hay là em không hấp dẫn, kém xinh. Nhưng chả phải ngoại hình của em cũng đâu đến nỗi. Anh có người khác thì chắc chắn là không nhưng tình cảm của anh với em chắc chỉ nhàn nhạt mờ mờ.

P/S: Anh không thay đổi đi, có ngày em ngã vào vòng tay người khác anh đừng kêu ca.