Chắc nhiều chị em biết bánh tart trứng ăn giòn giòn, béo béo phải ko nào! Giá ở ngoài khoảng 10k-12k (KFC thì đắt hơn nữa). Nhưng tự làm thì phần vỏ bánh phải có máy cán bột, vỏ mới được nhiều lớp, bánh mới ngon!

Nhưng mọi người hãy thử vào siêu thị Tân Nhất Hương (à mà Tân Nhất Hương lớn lắm, ko có thuê mình làm tiếp thị, hihi) giá bán bộ combo 130k bao gồm: 1 bịch 30 cái vỏ bánh tart, 1 hộp kem trứng đủ cho 30 cái. Nói chung 130k được 30 cái á, tính ra👉4.3k/1 cái hà. Vỏ bánh tart và kem trứng, mọi người nướng vài cái ăn, xong cho vô ngăn đông để được 1 tháng á. Không lo phải ăn 1 lần 30 cái nhé🤣😁.

Còn về phần cách làm thì dễ ẹc hà: mở vỏ bánh tart ra, chế kem trứng vô, rồi nướng, là xong, 20' sau có những chiếc bánh tart nóng hổi, nóng phỏng mỏ luôn á 🤣😁, mà bánh tart ăn nóng mới ngon phải hông nè!

Hình phía dưới là mình nướng á, hình trên web Tân Nhất Hương lung linh hơn nhiều!

hình ảnh

Mọi người vô link này

👉 http://bblink.com/banhtarttrung4k (Link trang siêu thị Tân Nhất Hương), mình thấy có video hướng dẫn, giá cả, địa chỉ siêu thị này luôn nhé.

#bánhtarttrứng #bánhtarttrứngởTânNhấtHương #bánhtarttrứng4k #bánhtarttrứngrẻ