Không biết có mẹ nào hay đi mua bánh giảm giá giống em ko?

Chất lượng bánh thì khỏi bàn cãi, Happy hours bánh giảm 50%,tính ra còn rẻ hơn là mua bánh ở các tiệm bình thường bên ngoài.

Cụ thể như sau:

Horizon Hotel
: giảm giá tất cả các loại bánh.Mua ở đây bánh kem ngon,bánh pie ngon nhưng các loại bánh mì thì không có nhiều lựa chọn.1 chiếc bánh kem(e hay mua đi tặng sinh nhật khoảng 12$ -15$).

Deawoo:chỉ giảm giá bánh mì 50%..hic...mà chủng loại thì lèo tèo

Hanoi Hotel: không có chương trình giảm giá nhưng bánh ăn rất được mà giá cũng chỉ rẻ như bên ngoài

Hilton: đây là địa điểm yêu thích của em vì gần văn phòng,cứ 5h15' là đã đứng lù lù ,tay ôm khư khư rổ bánh vì đồng hồ điểm đúng 5h30' thì cô bán hàng mới tính tiền.Bánh kem,pie bày trong tủ kính thì không giảm giá đâu các mẹ nhé nhưng bánh mì và các loại bánh mặn,bánh ngọt ở đây cực kì chất lượng mà giá khá bèo...Bánh coissant,bánh nướng có phoma,bánh cup cake,donut..vv...giá chỉ 8 -10k/chiếc mà size to lắm chứ không điêu như bánh bên ngoài ,bánh mì tròn to đùng chỉ khoảng 20k -30k,mà họ luôn sẵn sàng cắt lát nếu có nhu cầu.

Press Club: sau 5h30' tất cả các loại bánh đều giảm giá,bánh kem,chesse cake,meat pie,bánh mì..vv...đều còn có 50%.Họ gói ghém sạch sẽ,cẩn thận,cho vào hộp nhựa kèm dao,dĩa sử dụng 1 lần,giấy ăn...Nếu mua bánh meat pie họ sẽ hâm nóng luôn.1 cái meat pie nếu em hì hụi tự làm ở nhà còn đắt hơn là mua của họ,ăn 1 cái thay cơm luôn.

Metropole : chỉ giảm giá bánh mì..hic..1 mẩu bánh kem hoa quả bé đúng = ngón chân cái cũng khoảng 2,5$ chưa ++

Melia: cũng giảm giá nhưng bánh ở đây lèo tèo ,chả hấp dẫn lắm nên em không đến thường xuyên.

Sofitel Plaza: tủ bánh nhìn chả hấp dẫn gì lắm,chỉ có dăm ba cái nên em chán chả hỏi xem Happy hours thì giảm giá thế nào...

E chỉ lọ mọ ở mấy khách sạn này thôi,Sheraton và Intercon thì xa quá chưa tìm hiểu kĩ,không biết còn chỗ nào ngon mà e chưa mò đến các mẹ bổ sung thêm chi tiết nhé!