Trong tất cả con trai ai cũng muốn mình là một người tốt một người có gu trong mắt tất cả bạn nữ trên thế giới để mình được để ý nhiều hơn vậy thì làm gì để cho chúng ta trở thành một người con trai hoàn hảo trong mắt các bạn nữ. Bạn cần phải khắc phục khuyết điểm của mình từ những khuyết điểm nhỏ nhất như là về da, mụn những thứ khác, không chỉ là khuyết điểm mà còn là tính cách lối sống và cách ăn nó nói với người phụ nữ đối diện với mình để cho người ta cảm nhận được mình là một người trưởng thành và đang đối xử tốt với họ để cho họ thấy cảm giác an toàn nhất khi ở bên mình.

Bạn cần phải chăm chút bản thân nhiều hơn để người ta nhìn vào sẽ thấy bạn là một người tử tế và lịch sự khi đi ra đường hẹn hò với một người khác bạn nhất định phải ăn mặc lịch sự vào điều đầu tiên khi gặp một bạn gái mới quen bạn không được mặc quần đùi không được mang dép thay vào đó bạn ăn mặc lịch sự như là mang một đôi giày một quần jean áo sơ mi áo thun nhìn có vẻ bạn rất là lịch sự và phòng thủ chống mắt của người phụ nữ nữ, đặc biệt là bạn phải thơm và sạch sẽ là bạn đánh khi được điểm trong mắt người ấy rồi, những người trong một buổi hẹn hò khi bạn đi đến đón cô ấy bạn phải chú ý cái gác chân xe và mở ra cho cô ấy đặt lên đó là một điều con trai cần phải nên biết chuyện đi hẹn hò cùng với một bạn nữ, trong buổi hẹn hò đó người con trai phải chủ động tất cả như là là nếu như đi ăn hoặc đi uống một thứ gì đó đó bạn phải là người kéo ghế ra cho bạn nữ, nếu đi ăn thì bạn hãy chủ động đau bụng nữa cho cô ấy để cô ấy thấy bạn là một người tinh tế thế và bạn lại có điểm trong mắt người ấy, khi tính tiền bạn phải là người đứng ngay trả cho bữa ăn hẹn hò ngày hôm đấy mà bạn nữ sẽ thấy được gần là bạn yêu thương bạn nữ đến nhường nào là bạn sẽ có thật nhiều điểm nói với bạn nữ.

Muốn là một người đàn ông tốt bạn phải không được làm người con gái của mình buồn dù chỉ là một việc nhỏ nhoi như vậy bạn sẽ được tất cả mọi người không nhận là một người đàn ông tốt và có trách nhiệm