Anh, đã gần 5 tháng kể từ ngày gặp anh, thầy giáo của em, và em tăng 3 kg, có lẽ do bị ăn chửi nhiều :((

Em thích anh đủ bằng tình cảm em có thể gộp lại trong suốt 22 năm qua để dành cho chỉ 1 ng là anh đó, thế nên nó nhiều đến chừng nào, anh biết ko, á mà có em biết chứ mấy, em đơn phương mà, ráng đợi em nha, vì nhìn thấy anh là em đã nghĩ ngay đến hình ảnh ng cùng em bước vào lễ đường , và từng ngày bên anh là từng ngày em hình dung ra được người cha của con em, đợi em trưởng thành hơn, em sẽ mở lời, vì em biết a đang ế mà, ráng đợi em, cấm hẹn hò lung tung, cấm chấp nhận mai mối nhá anh

Anh khó tính, ai cũng biết,ngày nào em cũng bị a chửi nhưng dc cái em biết nhiều hơn "em tinh tế mà ^_^ ", vì chỉ cần chân thành với anh là anh mở lòng ra đúng ko

Anh con nít, vì hay lăng xăng, hay chơi game, lúc anh chăm chú đáng yêu đến nổi em muốn chạm vào anh lắm á ;)

Anh dễ dụ, vì chỉ cần em xụ mặt là sẽ dc hưởng đặc quyền con gái, anh bảo "em là sư phụ anh", cơ mà em thích làm vợ anh hơn

............... " và em muốn biết-nơi trái tim vẫn nhớ thương âm thầm bao lâu nay-sẽ mang đến cho mình ước mơ về hạnh phúc ấy-hay là nỗi xót xa có hay"........................................:x. THÍCH ANH LÀ VIỆC KHÓ NHẤT EM TỪNG LÀM, VÀ EM ĐANG RẤT CỐ GẮNG ĐỂ LÀM, EM SỢ LẮM... NẾU BIẾT ANH ĐI LẤY VỢ, THẬT ĐẤY !!!