Còn điều gì hạnh phúc hơn khi mà người mình yêu đem khoe mình với tất cả mọi người rằng mình là người yêu của họ. Không biết các bạn thích lại tình yêu như thế nào, nhưng mà mình là một đứa thích lại tình yêu công khai hơn là dấu kín. Bởi vì mình luôn muốn người yêu của mình đêm khuya mình với tất cả bạn bè của anh ấy, và gia đình của anh ấy bởi vì tụi mình quen nhau và yêu nhau thật lòng thì không có việc gì là dấu diếm bất kỳ ai cả. Và đương nhiên con gái chúng mình sẽ luôn thích cái điều đó, bởi vì khi mà đi chơi cùng với đám bạn của người yêu mình thì người yêu chủ động ra mắt mình với tất cả mọi người, hoặc là đi chơi cùng với gia đình thì người yêu luôn là người chủ động ra mắt mình với tất cả mọi người thì đó chính là điều hạnh phúc nhất đối với con gái chúng ta rồi. Không chỉ là cái việc ra mắt giới thiệu thôi không đâu, mà người yêu cầu bảo vệ mình ở mọi lúc mọi nơi nữa, lúc nào cũng sợ lạc mất mình lúc đó là cái khoảnh khắc mà mình nhận ra được là mình đã chọn đúng người rồi. Mình rất là thích sự công khai ở nơi đông người, khi mà tụi mình đi chơi và hẹn hò với nhau thì ở cái chốn đông người như vậy thì anh ấy luôn luôn là người chủ động nắm tay mình, và không bao giờ bỏ tay mình ra cho dù là có gặp bất cứ chuyện gì. Lúc đó thì mình cảm thấy như là mình rất là an toàn ở trong vòng tay của người yêu mình vậy, và người yêu mình luôn tạo cho mình một cái cảm giác ấm áp và hạnh phúc chưa bao giờ có. Chỉ là nhiêu đó thôi mình cũng cảm thấy hạnh phúc và nó ý nghĩa trong tình yêu của chính mình rồi. Sẽ có nhiều người nói là nếu như yêu nhau mà công khai nhiều quá thì sẽ có rất là nhiều rắc rối, và nhiều chuyện xảy ra mà chúng ta không thể nào giải quyết được. Nhưng một khi mà các bạn đã yêu nhau rồi, và trao cho nhau niềm tin trong tình yêu rồi thì cho dù là có gặp phải chuyện gì đi chăng nữa thì hãy cùng nhau nắm tay nhau và vượt qua mọi thứ, đừng để những cái vấn đề đó làm cản trở đi tình yêu của các bạn.