Lâu lắm rồi Webtretho mới tổ chức event, lại là event tại Hà Nội vào đúng dịp Trung thu nữa chứ nên ngay khi thấy thông tin về chương trình là em đã đăng ký ngay để nhận vé miễn phí.

Vợ chồng em quyết định là sẽ cùng đưa con đi chơi Trung thu nên cả chồng lẫn vợ đều đăng ký, hy vọng nhận được vé miễn phí thay vì đợi đến sự kiện đúng ngày hôm đó phải mua vé 150.000 đồng/người đấy ạ.

Em đăng ký ngay ngày đầu, nhưng phải mất 1-2 ngày mới nhận được mã vé gửi qua email. Em thấy có nhiều mẹ cũng ngóng vé giống em nên tiện đây em chia sẻ luôn để cả nhà mình biết nè. Vé chắc là Ban tổ chức phải lọc rồi mới email nên các mẹ cứ yên tâm nhé! Chỉ cần điền đầy đủ thông tin đăng ký là cứ chờ email thôi ạ.

Sẵn đây em khoe với các mẹ vé của nhà em này!

webtretho

Mẹ nào chưa đăng ký thì em gửi link các mẹ đăng ký tại đây nha.

Nhìn vé lại càng thêm háo hức các mẹ nhỉ, lại có nhiều hoạt động hấp dẫn quá! Nào là Vương quốc Matcha Mochi này, làm lồng đèn tại khu Vùng Mây Lồng Đèn, ôi lại có cả game liên hoàn dành cho cả gia đình, đã thế lại còn nhận được quà sau khi chơi nữa chứ. Thêm cả các game dân gian này, e có dịp giới thiệu với con về các trò chơi cổ truyền, những trò chơi đã gắn liền với thời thơ ấu của em, các tiết mục ca mua nhạc trên sân khấu hoành tráng quá…

Em nghe nói là đăng ký qua link vừa nhận được vé miễn phí lại còn nhận được quà tặng nữa cơ. Có mẹ nào nhận được vé giống em thì hẹn hò cùng nhau tham dự nhé. Em là mẹ của 2 bé rồi mà vẫn còn thấy thích thú như này thì chắc là các con sẽ mê mẩn chuyến “Du hành đến cung trăng” này mất!

Mẹ nào chưa biết đến chương trình thì để em review sơ lại nha!

Đây là chương trình nhân dịp Trung thu do Webtretho tổ chức với tên gọi “Du hành đến cung trăng” sẽ diễn ra từ 9h đến 19h hai ngày 22 và 23/9/2018.

Tham gia sự kiện, các bé sẽ trải qua nhiều thử thách để có thể đến được cung trăng tham dự lễ hội Trung thu cùng chị Hằng, chú Cuội và thỏ ngọc vui ơi là vui. Bé sẽ được phá cỗ, rước đèn trong không gian vui nhộn, hào hứng cùng hàng trăm bạn nhỏ khác nữa đấy ạ!

Và đây là những hình ảnh được Ban tổ chức “nhá hàng” nè các mẹ, quá lung linh và hoành tráng luôn đúng không ạ.

webtretho

webtretho

Thử thách tại Vương quốc Matcha Mochi

webtretho

Các bé tự tay làm lồng đèn chiếu sáng tại Vùng mây lồng đèn

webtretho

webtretho

webtretho

Đông quá, vui quá là vui! Bé vừa hát vừa nhảy múa cùng nhau phá cỗ!

Đừng bỏ lỡ một dịp mang lại niềm vui cho con như thế này nha các mẹ ơi!