Chắc rằng với bất cứ ai khi đã cùng nhau gắn bó trong một tập thể đều có những tình cảm qua những ngày tháng cùng nhau làm việc, cùng vượt mọi trở ngại, khó khăn trong công việc để đạt mục tiêu chung. Vì thế những người bạn đồng nghiệp luôn có ý nghĩa đặc biệt, gắn bó với nhau không chỉ qua những giao tiếp hàng ngày mà bằng những sợi dây tình cảm vô hình, đó là “tình đồng nghiệp”.Thật may mắn là tôi có những người đồng nghiệp thật tuyệt vời! Là những người chị em không cùng huyết thống nhưng lại thân thiết như chị em trong nhà, không chỉ giúp đỡ nhau trong công việc mà còn chia sẻ nhiều vấn đề trong cuộc sống.

hình ảnh

Đó là những người phụ nữ xinh đẹp, luôn giữ được tinh thần tích cực, lạc quan với nụ cười tươi tắn, như những bông hoa xinh đẹp tô điểm và mang đến tiếng cười cho phòng làm việc mỗi ngày. Ở bên cạnh mọi người, tôi luôn thấy được là chính mình, được vô tư cười đùa thoải mái. Thi thoảng còn có thể làm mấy trò “con bò”, hơi ngốc nghếch nhưng thật vui vẻ.

hình ảnh
Ngày 20/10, cơ quan đã tổ chức cho chị em chúng mình một buổi đi chơi thật vui, thật nhiều kỷ niệm. Có dịp được tạm gác lại trách nhiệm của một người phụ nữ trong gia đình, cùng chơi teambuiding, vui vẻ như những đứa trẻ.
hình ảnh

Nhân ngày phụ nữ chúng mình, chúc các chị em luôn xinh đẹp, trẻ trung và luôn nở nụ cười trên môi!!!