Ngày hội phái đẹp- Beauty Day 2017 do Webtretho tổ chức trong hai ngày 19 và 20/10/2017 tại The Adora Luxury, số 198 Hoàng Văn Thụ, Q. Phú Nhuận, TP. HCM đã khép lại. Hơn 8.000 chị em phụ nữ được trải nghiệm những dịch vụ chăm sóc sắc đẹp miễn phí cùng cơ hội mua sắm nhiều sản phẩm ưu đãi lên đến 50%. Hơn 2.000 phần quà đã được trao cho chị em nhân dịp này, bao gồm mỹ phẩm, trang sức, voucher sử dụng dịch vụ từ các thương hiệu cao cấp như La roche Posay, Vichy, Bio-essence, Deborah, Tâm Clinic & Spa, Grace Skin, Oracle, Kose, Kềm Nghĩa, M.A.C, Hoàng Gia Pearl… với tổng giá trị quà tặng lên đến hơn 500 triệu đồng.

Cùng nhìn lại những hình ảnh náo nhiệt trong hai ngày diễn ra sự kiện các chị nhé!

Ngay từ 9 giờ sáng ngày đầu tiên, Beauty Day 2017 đã thu hút rất đông chị em xếp hàng trong trật tự để được check-in.

Bức tường khổng lồ được trang trí với hơn 4.000 hoa hồng vô cùng lãng mạn đã trở thành khu vực sống ảo không thể thiếu cho chị em khi đến với Ngày hội phái đẹp.

Dù rất đông và vô cùng háo hức nhưng các chị em vẫn trật tự xếp hàng đợi nhận quà là một túi Bio-essence trị giá 195.000 đồng.

Trong suốt hai ngày diễn ra sự kiện, khu vực sân khấu chính là nơi thu hút các mẹ nhà mình nhất! Vì nơi đây luôn diễn các hoạt động thú vị dành cho phái đẹp như tiết mục văn nghệ tưng bừng, chuyên viên spa tư vấn làm đẹp, chăm sóc da hoặc trao giải thưởng may mắn… Tất cả những hoạt động ấy đã giúp Beauty Day trở nên hấp dẫn và làm nên một bầu khí vui tươi hơn bao giờ hết.

Không chỉ nhận được tư vấn chăm sóc da đúng cách, chị em còn trải nghiệm dịch vụ massage, tái tạo da ngay tại khu vực sân khấu với các thiết bị kỹ thuật tiên tiến từ Tâm Spa.

Đến Beauty Day thì không thể bỏ qua dịch vụ massage miễn phí từ những chuyên viên đến từ Mầm Gạo Spa các chị nhé!

Bộ sưu tập Prey Nokor của nhà thiết kế Trương Thanh Hải

Đặc biệt, đây là lần đầu tiên Webtretho bắt tay với hai nhà thiết kế nổi tiếng Trương Thanh Hải và Phan Anh Tuấn mang đến hai bộ sưu tập đẳng cấp Prey Nokor và La Rose trình diễn tại W Show. Cả hai bộ sưu tập đều nhằm tôn vinh vẻ đẹp phụ nữ Việt cũng như truyền tải thông điệp mạnh mẽ, khẳng định nữ quyền và vai trò của nữ giới.

Bộ sưu tập La Rose của nhà thiết kế Phan Anh Tuấn

W Show còn quy tụ hơn 70 người mẫu nổi tiếng tham gia trình diễn gần 90 bộ trang phục trong hai đêm diễn. Trong đó có sự góp mặt của các chân dài đình đám: Minh Triệu, Kha Mỹ Vân, Khả Trang, Hằng Nguyễn, Chế Nguyễn Quỳnh Châu, Trần Hiền, Trà My, Thanh Thủy, Ngọc Châu, Kim Chi…

Không những vậy, W Show còn khiến khán giả háo hức bởi livestream show thời trang được gần 360,000 lượt xem bởi sự xuất hiện của dàn sao khủng tham gia như: ca sĩ Thu Minh, siêu mẫu Thanh Hằng, Hoa hậu Nam Em, ca sĩ Thủy Tiên, ST.365, Á hậu Hoàng Anh…

Beauty Day 2017 kết thúc nhưng vẫn để lại nhiều ấn tượng đặc biệt trong lòng của chị em, qua đó chị em học hỏi được nhiều bí quyết về làm đẹp, chăm sóc da và sức khỏe. Đặc biệt, phái đẹp còn nhận ra giá trị của bản thân, hiểu được mình xứng đáng được yêu thương và trân quý bản thân mình hơn. Beauty Day 2017 chắc chắn là món quà tuyệt vời nhất mà chị em nhận được trong ngày 20/10 phải không?

Mong các mẹ nhà mình luôn trẻ khỏe, yêu đời và yêu bản thân mình hơn nhé! Hẹn các mẹ vào Ngày hội phái đẹp- Beauty Day 2018 năm sau nha, ngày hội hứa hẹn sẽ mang đến nhiều điều thú vị hơn đấy.