Cuoc doi chung ta tuy đẹp, nhưng giống như hoa trong vườn, nó cần được chăm sóc và chăm sóc đúng cách để nó nảy nở và lâu dài.Hoa gì cũng vậy không thể phát triển nếu không có đủ ánh sáng mặt trời và thời gian, cũng như đảm bảo nó có một môi trường tích cực để nó thực sự phát triển. nếu hoa huệ bắt đầu chùn bước vì không nhận đủ ánh nắng vào một ngày nhiều mây, thì tại sao nó lại phải tự trách mình?Điều đáng kinh ngạc có thể thay đổi khi chúng ta nhận ra mình phải cống hiến và cho đi nhiều đến mức nào và điều này xứng đáng được đáp lại. các mối quan hệ không phải lúc nào cũng dễ dàng, nhưng với các yếu tố phù hợp, chúng chắc chắn có thể là chất xúc tác tuyệt đẹp và không gian an toàn để hàn gắn và phát triển.chúng ta hãy tôn vinh các kết nối giữ cam kết thực sự.

những cây hoa đó cũng như chúng ta vậy đó, dù như thế nào để tiếp tục sống thì chúng ta cũng phải cần được chăm sóc nuôi dưỡng tâm hôm của chính bản thân mình mỗi ngày cần bổ sung thêm nhiều kiến thức mới mẻ. mỗi thứ một mới thì chúng ta mới có thể ngày một phát triển và có một con đường sống tốt cho bản thân mình.thế nhưng để có được những thứ đó mình tin rằng bạn cần có những chất xúc tác như kiến thức như đam mê như những người xung quanh động viên bạn.  vì thế hãy sống như những đóa hoa luôn hướng về phía mặt trời nhé