Tôi nhớ mình đã ghét cơ thể mình suốt cuộc đời. Mỗi phần nhỏ của nó, tôi sẽ xem xét kỹ lưỡng và tìm ra lỗi.Tôi quá cao, chân quá mập, béo quá, ngực quá to, răng không đủ trắng. 

Sau đó, tôi mang thai đứa con trai của tôi, và tất cả đã thay đổi đối với tôi. Tôi đã rất ngạc nhiên về việc cơ thể tôi đã tạo ra một đứa trẻ, một đứa trẻ đang lớn dần bên trong tôi. Tôi thích mang thai và lần đầu tiên trong đời tôi yêu cơ thể mình.

Bây giờ hai đứa sau này, tôi béo hơn, già hơn và chắc chắn là ít cân đối hơn so với trước đây. Nhưng tôi đã học cách tôn trọng và chấp nhận cơ thể của mình.Tôi sẽ không bao giờ là một siêu mẫu và tại sao tôi phải như vậy? Tôi rất tôn trọng cơ thể mình vì đã trải qua hai lần mang thai, một lần sinh mổ cấp cứu và một lần sinh ngả âm đạo. Và nó đã tự lành trở lại sau đó.

Chắc chắn là tôi muốn có được sức khỏe dẻo dai, khỏe mạnh, nhưng tôi không còn nhìn cơ thể mình với sự căm ghét nữa. Tôi nhìn nó với sự kinh ngạc !Hãy cho tôi biết điều yêu thích của bạn về cơ thể của bạn ?? Có thể là hoàn toàn bất cứ điều gì !!