Chào mọi người

Mình là Khánh, năm nay 22 tuổi.Từ 1 cậu sinh viên nghèo mình đã làm thế nào để có được như ngày hôm nay?

Sau khi có 1 quyết định điên rồ nhất đó là bỏ dở việc học khi chỉ còn 1 môn là khóa luận của năm thứ 4.Mình đã liều lĩnh từ Hà Nội vào Sài Gòn để làm việc.nghĩ lại mình cũng thật liều lĩnh.nhưng vì bố mẹ,vì cuộc sống của mình và con cái mình sau này nên đó là động lực lớn nhất

Làm gì ư? đó là 1 nhân viên văn phòng - sau đó là 1 nhân viên kinh doanh - mức lương 5-7 triệu 1 tháng, với mình đó không là gì,nhưng đằng sau đó là những bài học từ chính những người mình tiếp xúc hằng ngày.những ng bạn.những bài học từ giám đốc doanh nghiệp.Công việc cứ như thế đến tháng thứ 4.mình quyết định nghỉ việc rồi trở về Hà Nội.

Duyên cơ cũng bắt đầu từ đây, về Hà Nội mình quyết định làm kinh doanh từ những gì học được trong những ngày trong Sài Gòn.Bất ngờ là 3 tháng đầu, rất thuận lợi.Mỗi tháng cũng được 200 triệu lợi nhuận.cứ nghĩ sẽ đi lên từ đó.nhưng rồi của thiên cũng trả địa.thị trường ảm đạm, dần dần cũng tay trắng trở về ( mình kinh doanh linh kiện điện tử )

Thời gian sau đó chưa biết làm gì.cũng nghỉ ngơi dài thì máu làm giàu lại nổi lên.đi tìm nguồn hàng để bán.bất cứ là sản phẩm gì.Cuối cùng cũng tìm được một Mối lấy hàng Nội Địa Trung Quốc.( rất nhiều ngành hàng khách nhau)

Sau 4 tháng Kinh Doanh Hàng Nội Địa TQ thì mình mới nhận ra một điều.thành công đến chỉ khi ta cố gằng học hỏi và đam mê không ngừng nghỉ.cộng với may mắn luôn mỉm cười với bạn,quan trọng nhất vẫn là say mê học hỏi chịu khó sử dụng cái đầu để phát triển sự nghiệp của mình

Mình xin chia sẻ chút về doanh thu của mình mỗi tháng khoảng 100-250tr ạ

Hiện tại sản phẩm mình cung cấp cho các đại lí ở Việt Nam như quần áo. giày dép, chăn gối, ...v.v.

Ai có nhu cầu nhập hàng nội địa trung quốc thì cứ kết bạn zalo với mình {0947.302.102}

Mình sẽ giúp các bạn tự tay mua những sản phẩm chất lượng trên đó như TAOBAO , 1688, TMALL..

mình không lấy phí gì nha .hỗ trợ các bạn thôi.nhất là các bạn sinh viên hay bà mẹ bỉm sữa.muốn chủ động công việc của mình mà k phải làm cộng tác viên hay đi tìm sp sỉ giá chưa tốt

Cảm ơn các bạn nhiều !
Loading interface...