Loading interface...


ATC-277MM Multi Mode Optical Fiber Modem của hãng ATC đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.ATC-277MMđược thiết theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng. Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh,…


Thông số kỹ thuật của sản phẩm:


1.Optical Fiber Port


Interface: SC or ST


Fiber requirements: 50/125μm,100/140μm,200μm.


Transmission distance: SM:20 km,MM:2km


Wavelength: SM:1310 nm,MM:850 nm


Coupled Power Budget: 12.1 dB


Point to point transmission: half-duplex and full-duplex


2.RS-232/485/422 Port


Interface: DB9-DTE (Male) for RS-232.


6-bit terminal connector for RS-485/422.


RS-232: TXD,RXD,GND


RS-485: 485+,485-


RS-422: TX+,TX-,RX+,RXBaud


rate:300bps ~ 250.4kbps


Lightning protection:RS-232: each line 600W


RS-485/422: each line 1000W


3. Physical Specifications


Shell: iron (1 mm)


Size: 100mm × 86mm × 26 mm


Weight:0.60kg(full package)


Operating temperature: -20°C to 70°C


Storage temperature: -40°C to 80°C


Working humi***y: 5 ~ 95% RH


Power supply: 9-24VDC @ 250mA max.


Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:


Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)


Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội