Mỗi người chúng ta, ai cũng muốn hàng năm có dịp được kỉ niệm "ngày được nhìn thấy ánh mặt trời" đầy ý nghĩa của mình. Birthday là ngày rất vui, rất hạnh phúc vì mình nhận được rất nhiều lời yêu thương, thật nhiều quà, và đặc biệt mình luôn được gia đình dành tặng cho một buổi tiệc nho nhỏ. Đó là những ngày đáng nhớ của mình, nó đáng nhớ không chỉ vì niềm hạnh phúc bất ngờ mà mọi người đem lại, mà nó là những ngày khó quên với mình vì sau bữa tiệc mình phải lo "thu dọn hậu trường".Những vết bẩn do đồ ăn còn vương lại, do những miếng bánh kem nhiều mằu rất đẹp mắt rơi rớt lại, khiến mình rất mệt mỏi khi phải lau chùi nhà của, nhất là khi giặt khăn phủ bàn và khăn ăn. Từ khi gia đình mình sử dụng OMO Matic, mình không còn lo phiền khi phải đối mặt với những vết bẩn cứng đầu nữa. Mình và mọi người được vui hết mình và mình thực sự đã có những ngày kỉ niệm thật vui vẻ, ý nghĩa. OMO Matic không chỉ là món quà sinh nhật, mà còn là món quà nhỏ mỗi ngày đối với tôi và tất cả chị em phụ nữ trong việc chăm sóc gia đình@};-