hình ảnh

Vừa rồi gia đình mình có dắt bé lên đây chơi, sau đây mình xin review đôi chút về cảm nhận của mình nhé hihu

Đây là công viên nước trên núi được đánh giá là lớn nhất tại Việt Nam. Tới với khu vui chơi mới ở Vũng Tàu này, bạn sẽ được thỏa thích khám phá và vui đùa, nô nghịch. Nơi đây được ví như một thiên đường giải trí vô cùng độc đáo và hấp dẫn mà nhất định bạn phải ghé qua khi tới đây du lịch.

Tại đây có rất nhiều trò chơi hấp dẫn để bạn tham gia. Đây toàn là trò chơi giải trí mang tính hiện đại và nó được thiết kế để dành cho mọi lứa tuổi tham gia. Nếu mang theo trẻ nhỏ, bạn có thể cho bé vào khu vui chơi dành cho thiếu nhi. Ngoài ra, khu vui chơi ở Vũng Tàu này còn có cả khu trò chơi cảm giác mạnh dành cho những người mạnh bạo và dám chơi những trò chơi mạo hiểm chọn lựa.

hình ảnh

Nếu bạn chỉ muốn chơi những trò chơi mang tính giải trí nhẹ nhàng thì tại Hồ Mây Park đều có. Do đó, mọi lứa tuổi đều thích hợp tới đây tham gia và trải nghiệm trong dịp hè này. Mặt khác tại một trong các khu vui chơi giải trí ở Vũng Tàu này còn có thêm các trò chơi thám hiểm được tổ chức trong rừng nguyên sinh hay du khách có thể tổ chức cắm trại, dã ngoại...Chính vì vậy, tới đây sẽ có rất nhiều hoạt động để bạn khám phá và vui chơi.

hình ảnh

Nếu bạn thích đi ngắm cảnh thì có thể chọn thuê xe đạp đôi hay đạp vịt để thong dong ngắm cảnh sắc thiên nhiên tươi đẹp của khu Hồ Mây này. Nhiều người khi ghé tới đây còn chọn ngồi xe ngựa để thưởng ngoạn cảnh sắc.