Các bạn mến,

Mình vừa check link cũ phần 5 xem giới tính thấy nhà đã đụng nóc và MOD khóa rồi, nên mở topic này để trả lời các bạn mình chưa kịp trả lời ở bên nhà cũ. Vì lý do mình xem lịch dựa trên tuổi mẹ ÂL và tháng thụ thai ÂL nên mình không mở nhà mới dựa trên tựa đề cũ. Hi vọng các bạn đã nhờ mình xem lich mà chưa xem được thì sang nhà này check nhé. :LoveStruc:

Mình cũng xin nhắc một tí về sự chính xác của lịch phụ thuộc vào sự chính xác của tuổi mẹ và tháng thụ thai. Nhiều bạn không nhớ KKC, không biết CKKN chính xác (đối với các bạn có CKKN thất thường) hay không cung cấp CKKN cho mình thì mình sẽ tính hoặc là dựa vào tuổi thai các bạn cung cấp (trường hợp bạn có CKKN thất thường) hoặc lấy chu kì chuẩn 28 ngày (trường hợp bạn không cung cấp CKKN) để tính ngày thụ thai cho bạn. Do đó, mình không bảo đảm xác suất chính xác cao cho những bạn này. Dù thế nào, mình mong tất cả các bạn đều mẹ tròn con vuông, đó là điều đáng để chúng ta mong đợi nhất đúng không? :Rose:

Link nhà cũ: http://www.webtretho.com/forum/f92/xem-sinh-trai-hay-gai-dua-vao-tuoi-vo-chong-va-thang-thu-thai-phan-5-a-502257/

Mình trả lời cho các bạn đã hỏi từ nhà cũ nhé :Rose:

bundaugiacay: Bé trai

linhxinhdep: Bé trai

bongbangtotet: Bé gái

Moon2011: Bé gái

hienanh2802: Bé trai

vudieuhuong1985: Bé trai

hh0405: Bé gái

sonicvn: Các tháng sau thụ thai khả năng cho bé trai: 1, 11, 12, tất cả là ÂL

kyungbin: Bé gái

titonl8590: Bé gái

justnuna: Bé gái, mình dựa theo tuổi thai 12 tuần ở thời điểm 13/2

nguyen du linh: Bé gái

caibongcaibang: Bé trai

vinhhoa269: Bạn ơi, mình được biết là thai hoàn thiện về giới tính khoảng tuần 12-13 (không qua siêu âm, có nghĩa là nếu siêu âm lúc này vẫn có thể sai), nếu bạn muốn biết giới tính qua siêu âm thì nên đợi đến 18 tuần.

kimphungav03: Bé trai

amy_68: Bé trai

HoangGiaHuy Love: Bé gai

ngthmai: Bé trai

trangsunnie: Bé gai

mituot: Theo lịch là bé trai, bạn nên đi siêu âm cho chính xác nhé, bây giờ tuổi thai của em bé đã có thể biết chính xác giới tính rồi.

Chúc các bạn và bé bình an suốt chặng đường 9m10d :Rose: