E có thắc mắc mong các chị cho e lời khuyên.

Trước khi lấy chồng e có đi khám phụ khoa vài lần và bị viêm đạo do tạp khuẩn, e rửa và uống thuốc nhưng không đỡ.

Cách đây 3 tháng e lấy chồng, cưới đc gần tháng e đi khám phụ khoa, e vẫn bị viêm âm đạo do tạp khuẩn và bác sĩ cho đặt polygynax (e mua thuốc như tên bác sĩ kê nhưng k có và chị bán thuốc thay bằng thuốc này, e đặt được 1 viên thì sáng hôm sau thấy ra ít máu hồng, e thử que thì thấy 2 vạch, e có bầu nên e không đặt thuốc nữa.

Thời gian có bầu e vẫn thấy ra khí hư vàng, khi thay quần thấy cục nhỏ khí hư vàng đặc ở đáy quần, e không ngứa.

Hôm qua e đi khám lại thì bác sĩ mắng e vì tội thấy bất thường không đi khám lại ngay rồi không khám cho e nữa.

Buổi chiều e đi siêu âm thai thì thai đc 3tháng rồi và thai bình thường ( lần trước e siêu âm đen trắng thì thai đc hơn 9 tuần)

E trình bày dài dòng để các chị nắm rõ tình hình của em và tư vấn cho em.

Bây giờ e muốn chữa bệnh phụ khoa để khỏi ảnh hưởng đến thai ( hôm qua e nghe bác sĩ mắng em nói là khám phụ khoa ảnh hưởng đến thai e sợ quá)

Các chị có kinh nghiệm hoặc có ai đã từng bị như e và đã đi khám phụ khoa trong khi mang bầu thì chỉ giúp e địa chỉ khám cụ thể với ạ.

E mới lấy chồng không biết gì mấy, nên rất mong các chị giúp đỡ, phòng khám thì nhiều nhưng e không biết chỗ nào tốt và cẩn thận về sản phụ khoa (địa chỉ hôm qua e đến là một bác sĩ chuyên về sản phụ khoa, nhưng không khám cho e nữa rồi).

E cảm ơn các chị nhiều ạ.