Chào các mẹ. cả đêm em không ngủ được, sáng nay tâm sự với các mẹ cho vơi đi nỗi buồn.

Chả là em mang thai được 8 tháng rồi, cũng chỉ vừa cưới được 8 tháng.Gia đình nhà e vốn quê mùa, khồng được giàu có như gia đình nhà chồng, bản thân chồng em cũng là người tài giỏi, lại là sếp của em.Vì vậy em rất mực ngoan ngoãn chiều chồng, chiều bố mẹ chồng, em chồng.Nhưng vẫn không khỏi bị bố mẹ chồng cho là " chuột xa chĩnh gạo".Còn chồng thì không bao giờ cho em động vào đồ đạc cá nhân của chồng, đặc biệt là điện thoại, ví , máy tính, xe...cũng không bao giờ đưa tiền sinh hoạt cho em, hàng tháng tiền em đưa cho mẹ chồng sinh hoạt, tiền em mua sắm cho 2 vợ chồng, cho gia đình nhà chồng đều là do em tự bỏ tiền ra, chảng mấy chốc sồ tiền mẹ cho con gái mang về nhà chồng đã hết nhẵn.Chồng là sếp em,nên hiểu rõ đồng lương còi cọc của em, vậy mà vẫn để em tự lo liệu hết. Lương chồng cao hơn em gấp chục lần mà em chịu chả biết chồng làm gì với lương ấy nữa.E cũng chịu không biết các mối quan hệ của chồng, chồng k bao giờ đưa em đi đâu có bạn bè hết.Chồng có nhiều tin nhắn, nhiều điện thoại mà e k biết của ai trong khi chồng k hề lưu số dt của em trong danh bạ, tối qua em mở ví chồng xem, thấy có ảnh của 1 cô gái lạ trong ví, trong khi ảnh của em thì không thấy đâu.Em hỏi thì chồng bảo đây là đứa bạn anh, sau đó mắng em đã động vào đồ đạc cá nhân của chồng. Tối đi ngủ em vẫn ôm chồng, vì thương con, vì còn yêu chồng lắm, nhưng tủi thân, nước mắt cứ rơi, chồng ngủ gáy khò khò chẳng biết gì.