em co chu kì kinh không đều co khi 60 ngày mói có KCC của em là 16/1

ngày 4/3 em di siêu âm đầu dò, bs chẩn đoán là thai sớm trong tử cung, thai 10 ngày.

Sau đó, ngày 9/3 em đi khám ở bv Binh tân, bs ở đây siêu âm ngã bụng, chẩn đaón rằng thai 4 tuân , gs = 5mm, chưa thấy phôi thai, hẹn 2 tuần sau tái khám... em lại thấy lo nên ngày 15/3, em đi khám tại 1 bs tư lam bên HÙng vương, ở đây họ siêu âm đầu dò, chẩn đoán là thai 5,5 tuần gs = 12mm, yolksac(+),cũng chưa thẤY PHÔI THAI.

Hôm qua ngày 21/3 em đi tái khám tại chỗ tư nhân này, thì bs bảo là thai em yếu, gs=13mm, chưa thấy phôi thai ,túi ối nhỏ yolksac lớn... bác sĩ chích em 2 mũi thuốc, va thử máu. Hôm nay em tái khám, thì thấy kết quả xét nghiệm bs bảo nội tiết tố em yếu(progesterone :7.63) em đọc trên mạng thì thấy progesterone cua phụ nữ mang thai phải là 9-47 .

EM RẤT BUỒN CÁC MẸ ƠI, EM MONG CON LẮM, BS BẢO THAI YÊU EM RẦU KHÔNG NGỦ ĐưỢC, CHẢ MUỐN ĂN GÌ... liệu em có khả năng giữ bé không các mẹ, em thấy nội tiết tố em thấp quá . Trước em sinh bé đầu thấy ổn lắm.giờ bé này sao ... buồn quá!!! Hôm qua em đau ngực lắm, trước thì không đau như vậy , chỉ hoi đau thôi, không hiểu sao hôm qua và hôm nay em đau ngực nhiều hơn, không biết có phải tại thuốc tiêm không???

Buồn quá các mẹ à........