Mình có một kinh nghiệm nhưng không biết bạn đang ở đâu có kiếm được loại cây mình nói không? sau khi sinh 1 năm mình đặt vòng, vì không ưa vòng nên dù vệ sinh rất sạch sẽ nhưng mà viêm triền miên lúc nào cũng dấm dứt, ẩm ướt khó chịu cứ đặt thuốc xong được vài ngày lại đâu vào đấy. Mẹ đẻ mình bảo lấy cây bạch đồng nữ, hay còn gọi là cây mò trắng bạn nên mạng sớt là thấy cả hình ảnh lẫn công dụng của cây, hái lá về đun hàng ngày ngâm và rửa bạn sẽ thấy rất thích 2 ngày thấy khô thoáng sạch sẽ và đỡ hẳn viêm mà không cảm giác nóng như rửa lá trầu không, khi con bị ban ngứa hoặc khi phỏng dạ đun nước nước này tắm cho con vết thương khô và liền da rất nhanh. Mình đã khỏi hẳn nhờ ngâm lá cây này đấy mình đã mách cho rất nhiều người đã đi đặt thuốc không khỏi mà ngâm lá này là khỏi.chúc bạn nhanh khỏi. - Kinh nghiệm của tra_hoa_nu218

Các chị ơi. Em chữa viêm tạp khuẩn mãi ko khỏi. Em thấy kinh nghiệm của chị tra_hoa_nu2108 rửa bằng lá bạch đồng nữ. Cho em hỏi có chị nào rửa bằng lá này chưa? Có đỡ không ạ?

Với cho em hỏi là em dùng kết hợp với thuốc đặt âm đạo thì có vấn đề gì không ạ?

Chị nào biết mách em với nha. Em rất khổ tâm về vấn đề này vì em cưới 1 năm rồi mãi vẫn chưa có con. Đi soi tươi kết quả là:

Bạch cầu ++

Trực khuẩn + : ++

Trực khuẩn - : +

Em đặt thuốc 4 lần mà không khỏi. Em vô cùng chán nản. Các chị thông thái giúp em với nhé