Các mẹ bé ơi, nếu ai mới mang thai chưa đủ tuần tuổi để siêu âm giới tính của con, mà tò mò muốn biết con mình "giống ba" hay "giống mẹ" thì hãy thử phương pháp sau đây. Mình áp dụng rồi, cho kết quả chính xác :Applause:

Các mẹ nó tháo chiếc nhẫn cưới đang đeo treo vào 1 sợi chỉ. Nhẫn của ba hay mẹ bé đều được. Sau đó dùng ngón trỏ quấn quanh đầu chỉ ko treo nhẫn 3 vòng. Rồi đưa chiếc nhẫn để ngay cổ tay, lúc đó lòng bàn tay mở hướng lên Trời nhé. Chiếc nhẫn cách cổ tay khoảng 1-2cm, ko để nhẫn chạm vào cổ tay.

Giữ cho tay treo chỉ ở 1 vị trí cố định, ko tự mình rung ngón trỏ làm đung đưa nhẫn. Khi nào nhẫn đứng yên ở một vị trí cố định ngay cổ tay thì bắt đầu im lặng chờ kết quả.

Khoảng 1 phút sau nhẫn sẽ tự đong đưa. Hướng nhẫn đi sẽ chỉ cho các mẹ nó biết giới tính con.

1/ Nếu nhẫn xoay thành vòng tròn quanh cổ tay, hoặc đi ngang thì bạn đang mang 1 bé gái

2/ Nếu nhẫn chạy dọc theo chiều cổ tay, đi lên đi xuống theo chiều cánh tay, bạn đang mang 1 bé trai

Các mẹ nó thử xem. Mình và 1 vài người bạn thử khi chưa đủ 12w để SA biết giới tính thì giờ 23w SA 4D thì kết quả xem "nhẫn" này đúng.

Chú ý: thử cho mình + cho anh xã luôn cũng được :p

CHÚC CÁC MẸ CÁC BA BÉ VUI VÌ THỬ NGHIỆM DÂN GIAN NÀY. VUI LÀ CHÍNH NHÉ!