Chào các mẹ,

Khoảng 1 tháng trước, vợ mình ngủ buổi tuối và nằm mơ gặp 1 chuyện rất là lạ. Sáng hôm đó ba mẹ và vợ chồng mình có đi sang chùa của 1 thầy quen chơi, có đi ngang qua 1 khu nghĩ trang nhỏ. Khi đến chùa thì vợ chồng mình cũng như bao người khác cũng thắp nhang cầu xin Phật phù hộ cho gia đình và phù hộ cho đứa con vợ mình đang mang trong bụng. Lúc tối về vợ mình ngủ và nằm mơ thì thấy vợ chồng mình và đứa em vợ đi vô 1 khu nghĩa trang chơi, vợ mình cảm thấy sợ và đòi về thì tự nhiên trong nghĩa trang xuất hiện 1 đám con nít nó chọc phá vợ mình và em bé trong bụng. Tự nhiên Tiên Diện bồ tát ( dân gian còn gọi là ông Tiêu) hiện ra làm cho bụng vợ mình phát hào quang và ông Tiêu còn đuổi đám con nít đó đi nữa. Đám con nít đó thấy bụng vợ mình phát hào quang thì cũng sợ mà bỏ chạy ko dám tới gần.Đến đó vợ mình sợ quá thức giấc luôn. Mình có đem chuyện này kể lại cho mẹ mình nghe thì mẹ mình nói là tốt, nên niệm Phật nhiều vì có Bồ Tát theo hộ trì. Mình xin cam đoan đây là chuyện vợ mình nằm mơ thấy thật 100% , mình ko có thêm bớt gì hết. Theo các mẹ đó là điềm tốt hay xấu vậy? Mình nghe mẹ nói vậy thì cũng mừng.