Em đang có em bé được 6 tuần và rất vui vì em được làm mẹ. Em đã có em bé nhưng bị sảy 3 lần trước đó rồi nên lần này em rất lo lắng cho con. Em cẩn thận trong từng việc nhỏ từ đi đứng, ăn uống. Thực sự đã có lúc em nghĩ, sẽ không bao giờ em được làm mẹ nữa. Vậy mà ông trời vẫn thương em.

Bây giờ đã 12h rồi mà em còn chưa ngủ được. Vừa khóc vừa gõ chia sẻ với các mẹ nè. Chắc ko mẹ nào phải buồn như chuyện của em đâu nhỉ?

Chẳng là, do rất mong có em bé và đã nhiều lần bị như trên nên từ khi biết có em bé, em đã ko cho chồng em xxx nữa vì em sợ ảnh hưởng đến con. Em biết, 3 tháng đầu vẫn có thể xxx nhẹ nhàng nhưng em khác các mẹ. Em đã có quá nhiều lần có vấn đề rồi. Nhưng chồng em......Chồng em có nhu cầu quá cao các mẹ ạ. Em cảm giác như chỉ có chuyện xxx mới mang lại niềm vui cho anh ấy vậy. Vợ bầu bí (em còn bị đau bụng), dù không muốn và rất lo cho con nhưng em vẫn phải....Tuy nhẹ nhàng nhưng lúc vừa...em vừa phải khóc vì em lại bị đau bụng dữ dội. Chỉ đến khi em khóc thì chồng mới dừng lại. Chuyện này cách đây 2 ngày thôi. Chồng em đã hứa là sẽ chịu khó chịu đựng. Mà các mẹ ạ. Em ko phải cấm vận mà để cho ox phải "nhịn" luôn. Dù người mệt mỏi, buồn nôn nhưng vẫn giúp ox "tự xử" hic hic. Nhưng đến hôm nay. ox em lại tiếp tục đòi hỏi em. E lại phải khóc. Và bây giờ ox lại đang xem phim rồi (Từ khi em có bầu, đêm nào cũng vậy, xem phim đến 2, 3 giờ sáng và em phải ngủ 1 mình)

Buồn lắm các mẹ ạ. Em không nghĩ, với 1 người đàn ông mà gia đình và con cái ko phải là thứ quan trọng như thế. Đọc thấy các mẹ được chồng chăm sóc, nấu cháo, mua giày bệt...mà thấy tủi thân quá.

Làm sao cho ông chồng em thấy con cái quan trọng bây giờ hả cả nhà. Cứ như này chắc chồng em sẽ đi bồ bịch khi em đang mang bầu đúng ko các mẹ. Em lo cho con lắm. Cứ khóc là đau bụng. Em lại đang nghén. Buồn quá các mẹ ơi......