Em khổ quá các mẹ ơi, có mẹ nào như em không vào giúp em với?

Chẳng là em bầu được 6 tháng rồi. Hôm bữa đi khám bác sĩ nói bé con nhỏ quá nên kêu em về bồi bổ thêm. Thế là chồng chẳng em chạy ra siêu thị lôi ngay hộp sữa bầu về cho em uống mỗi đêm trước khi đi ngủ.

Hic, em thì chúa ghét sữa bầu nhưng lo con không đủ dinh dưỡng phát triển nên cố mà uống dù suýt nôn mấy lần. Nhưng đó vẫn chưa phải là nỗi khổ tâm nhất của em đâu ạ Chả hiểu sao từ ngày uống sữa đó em bị táo bón lắm luôn ạ. Mỗi lần vào nhà vệ sinh là nỗi ám ảnh của em, khổ sở lắm các mẹ ơi :(:(:(

Bảo với chồng thì chồng nói hay thôi em dừng uống sữa bầu đi chứ uống vậy khổ quá, con nhỏ thì đẻ ra mình chăm cho con to hơn. Nhưng mà em lo lắm, vẫn muốn bổ sung đủ dinh dưỡng cho con, đảm bảo con không thiếu cân từ trong bụng mẹ.:)

Hôm bữa đi khám thai, trong lúc ngồi chờ em tâm sự với một mẹ về “nỗi lòng” của mình thì được mẹ đó chỉ cho uống sữa Dielac Mama Gold vì sữa này có chất xơ SC-FOS thế hệ mới đảm bảo không bón biếc gì đâu

Em nghe vậy mừng quá, nhưng vẫn còn lăn tăn lắm vì mỗi lần nghĩ đến cảnh uống sữa bầu xong lại táo bón khổ sở nên quyết định lên đây hỏi các mẹ xem sao, có ai đã uống sữa Dielac Mama Gold chưa cho em xin tí review với ạ?

Cảm ơn các mẹ nhiều