Các mẹ thấy phần thưởng trong hình có bị kích thích không? :3 Em là em khoái rồi đó, đang tính mua một chiếc xe đạp cho thằng con đây, nên em quyết tâm giành giải cho con em mới được. Mà tính em biết cái gì thì không giấu cho riêng mình được, nên chia sẻ lên đây cho các mẹ biết luôn nè, để chị em cùng có giải cho vui :)

Chuyện là dạo gần đây em mua sữa tắm sạch khuẩn mịn da cho thằng con em tắm, vì con em hiếu động nghịch ghê lắm cơ, mỗi lần chơi xong là mặt mày người ngợm lem luốc không chịu được, rồi còn có cái tật cho tay vào mồm mút mút nữa cơ, làm em lo sốt vó mà không lẽ cứ suốt ngày theo chân con để ngăn không cho con chơi đùa, không cho con cho tay vào mồm? Với em muốn con lớn lên với suy nghĩ là mình có thể tự do làm những việc mình thích, và rồi con cũng sẽ lớn khôn rồi xa vòng tay cha mẹ. Cứ mỗi lần con chơi xong là em tắm con với sữa tắm Biore là em an tâm vô cùng, người con thơm tho, sạch sẽ, sờ vào mềm mại, mát cả tay, em rất thích luôn í.

Quay lại với phần thưởng ban đầu em đề cập nha, chắc các mẹ đang tò mò không biết làm sao để có phải không :3 Hôm nay em lướt Facebook thấy bạn em cũng đang nuôi con nhỏ share thông tin cuộc thi ảnh “DA THÊM SẠCH KHUẨN, BÉ CÀNG LỚN KHÔN” của Biore, em bấm vào xem thì vô cùng phấn khích luôn.

Em sẽ tóm tắt thể lệ cuộc thi cho các mẹ dễ hiểu nha, cũng dễ lắm các mẹ, chụp choẹt cho con vừa làm kỉ niệm vừa để thi thố rinh giải cho con, hjhj

@};-
Các mẹ viết một bài viết chia sẻ, liên quan đến việc chăm sóc con hoặc khoảnh khắc con lớn khôn, biết tự lập làm mọi việc. Sau đó, các mẹ chụp hình con kèm theo bài viết rồi gửi đến cho ban tổ chức, các mẹ có thể gửi tối đa 3 tấm hình nha, nhưng hình chụp phải đáp ứng 1 trong 3 yêu cầu sau:

1. Con tự tắm vui vẻ với sản phẩm Bioré Sạch Khuẩn Mịn Da.

2. Con tạo dáng có biểu tượng “Dấu cộng” (tượng trưng cho khả năng bảo vệ khỏi vi khuẩn đến 99,9% của Sữa tắm Sạch khuẩn Mịn da Bioré).

3. Khoảnh khắc con lớn khôn, tự lập làm mọi việc (ví dụ con tự tắm, con giúp mẹ nấu ăn, con dẫn bà qua đường, chơi với em, con nhặt rau, con rửa chén, con quét nhà …)