Biết rằng mẹ nào cũng yêu con của mình và em cũng vậy, em yêu con lắm ý, yêu đến mức cuồng con luôn ý. Hồi mới sinh bé đầu, thời gian vẫn trong cữ chỉ việc ở trong phòng với con thì em dành toàn bộ thời gian chỉ để ngắm nhìn con thôi, mỗi lần nhìn con ngủ sao mà cưng nó quá, vuốt ve cái má, cái miệng, cái mũi xinh xinh của con mà 2 hàm răng em cứ phải nghiến chặt vào nhau để cảm nhận độ thích và ngăn không cắn yêu con 1 cái ý.

Em chẳng muốn rời con ra nửa bước, đến nỗi ăn cơm em cũng phải đặt con ở gần. Mọi người thấy thế cứ mắng bảo " cứ thế sau này em bé bện hơi mẹ đến nỗi đi đái cũng không đi được với nó". Nhưng biết làm sao được bây giờ, ngủ em cũng còn muốn đụng chạm vào con. Bế con trên tay còn muốn ôm con và xiết mạnh. Không biết 1 ngày em nói với con biết bao nhiêu lần câu nói "mẹ yêu con". Mỗi khi con ê a nói chuyện là em lại được dịp hôn con tới tấp, hôn tay, hôn má, hôn chân, hôn bụng thậm chí hôn luôn cả cái mông con nữa,hihi.

hình ảnh

Đến khi con lớn hơn 1 chút thì nó hay đẩy ra vì mẹ yêu nó quá làm nó khó chịu. Giờ đây em mới sinh thêm bé thứ 2 được mấy tuần thôi mà bệnh cũ lại tái phát các mẹ ạ. Giờ chỉ mong sao các con thật khỏe mạnh, vui tươi là em hạnh phúc lắm rồi. Mọi thứ mẹ sẽ cố gắng dành cho các con những điều tốt đẹp nhất mà mẹ có các con chỉ việc đáng yêu thôi.