Niềm kiêu hãnh và sức mạnh của giá trị Đức

Khi bạn đang thả hồn mê mẩn trong câu chuyện tình yêu qua những giai điệu mượt mà huyền ảo của bản Sonate Ánh Trăng do nhà soạn nhạc thiên tài người Đức Ludwig Van Beethoven, thì đâu đó tại nước Đức, những công dân ưu tú của nước này đang rất hãnh diện với thế giới về Beethoven cũng như những giá trị họ đã tạo dựng qua hàng thế kỷ: sự mạnh mẽ, tính cầu toàn, thái độ coi trọng tính chính xác, tỉ mỉ, sự đề cao lao động chăm chỉ và coi trọng yếu tố bền vững.

Niềm kiêu hãnh và giá trị Đức đã mang đến cho thế giới những thiên tài vật lý Albert Einstein, nhà soạn nhạc lừng danh Beethoven, Richard Strauss, ban nhạc huyền thoại Scorpion, siêu mẫu khả ái Claudia Schiffer và bao nhiêu nhân tài tinh tú được yêu mến khác.

Niềm kiêu hãnh và giá trị Đức tạo nên sức mạnh về phát minh sáng tạo qua những thương hiệu được yêu thích toàn cầu như Volkswagen, Hugo Boss, Puma và đăc biệt là Häfele - một thương hiệu toàn cầu, không chỉ nổi tiếng về phụ kiện nội thất mà còn để lại dấu ấn mạnh mẽ với những sản phẩm gia dụng đơn giản nhưng sang trọng, năng động nhưng bền bỉ, đẹp quyến rũ nhưng cũng vô cùng thông minh và hiệu quả.

Căn bếp Häfele – giá trị Đức cho những tuyệt tác ẩm thực

Nếu bạn là người phụ nữ hiện đại, hiểu biết, năng động trong công việc ngoài xã hội, nhưng cũng rất yêu chuyện bếp núc, thì chắc hẳn bạn sẽ muốn đầu tư, làm mới cho căn bếp của mình, cũng như lắp đặt các thiết bị, dụng cụ làm bếp có chất lượng tốt, khoa học mà vẫn đảm bảo tính thẩm mỹ cao như những căn bếp của Häfele.

Bộ sản phẩm bếp ấn tượng ICONIC của Häfele

Để tạo nên những món nướng ngon mùa Giáng sinh như cá hồi nướng tiêu sốt chanh, món cừu nướng gừng và là rosemarry hay món bánh meringue căng phồng thơm phức, bạn cần một lò nước ICONIC đen tuyền thanh lịch, với chất liệu crôm mạnh mẽ; chức năng nướng vận hành liên tục với một bàn xoay kính cường lực. Lò nướng Iconic màu đen tuyền của Häfele đạt tiêu chuẩn A+ của Châu Âu về tiết kiệm năng lượng, vận hành êm ái và đặc biệt có hệ thống khóa an toàn cho trẻ em.

Tuy nhiên, bạn rất cầu toàn và muốn cho căn bếp của mình thực sự chỉnh chu, bạn không chỉ lắp đặt mỗi một lò nướng Iconic của Häfele, mà bạn muốn trọn bộ sản phẩm để tạo sự đồng bộ về chất lượng và thẩm mỹ. Thế nên, bạn có thể chọn thêm tủ lạnh Iconic sang trọng Häfele với hệ thống chống khuẩn tuyệt vời và hệ thống siêu lạnh tự động. Tủ lạnh lớn, rộng với nhiều ngăn được sắp xếp rất hợp lý giúp bạn có thể dự trữ nhiều loại thực phẩm khác nhau cho một cả một tuần giúp tiết kiệm thời gian mua sắm thực phẩm. Xong tủ lạnh, bạn lại nghĩ việc hoàn thiện nốt việc thay mới lò vi sóng cùng các dụng cụ để sắp xếp đồ dùng bếp sao cho gọn gàng, ngăn nắp. Việc cuối cùng bạn có thể làm để hoàn thiện nốt căn bếp của mình là trang trí cho bếp: đặt những chậu rau thơm bên cửa sổ, treo ít bức tranh hoa quả hương liệu, thay khăn trải bàn đỏ cho mùa Giáng sinh, đặt vài cây nến và quả thông lên bàn…

Chúc bạn luôn hạnh phúc, đầm ấm, an nhiên bên gia đình ngay tại căn bếp Häfele tươm tất nhé.