Đối với phụ nữ mang thai nhưng mình điều trị thay đổi sắc tố da không chỉ là ở vùng mặt mà những vùng ở dưới thân dưới cũng sẽ có biến động khá là nhiều. Và đặc biệt khi mà mình mang thai thì vùng dưới cánh tay lại bị thâm đen rất là nhiều và mình cảm thấy như mất dần sự tự tin khi mà mặc đồ sát nách ở nhà cho nên là mình đã tìm hiểu và tìm được một công thức có thể khiến vùng da dưới cánh tay được cải thiện mọi người cùng chia sẻ với mình nhé.  Nguyên liệu mà các bạn cần chuẩn bị thì rất đơn giản chỉ cần là một củ khoai tây 1 quả chanh tươi mọng nước và hãy dùng thêm một nửa hũ sữa chua không đường và quan trọng nhất là chúng ta sẽ có một cái thau nhỏ để có thể trộn tất cả những hỗn hợp lại với nhau thì công dụng thì tranh thì các bạn cũng đã biết là nó sẽ giúp làm sạch da hút được mọi bụi bẩn và đánh bại các tế bào mà khiến cho vùng da dưới cánh tay bị đen sạm và Đó cũng là một trong những phần có thể giúp các bạn dưỡng da và cải thiện sắc tố da ở vùng này của mình. Khoai tây thì sẽ có tác dụng là khiến lỗ chân lông của các bạn thu nhỏ lại và làm mềm mịn vùng da dưới cánh tay sữa chua thì sẽ là cung cấp độ ẩm khiến cho vùng da trở nên căng mịn hơn và khiến thúc đẩy được quá trình làm trắng da diễn ra một cách nhanh hơn và nhanh nhất có thể. Những hỗn hợp này thì trộn vào với nhau rất là đơn giản chỉ cần nghiền nát tất cả mọi thứ ba và sau đó ở bước cuối cùng là bác chanh vào và trộn đều hỗn hợp mọi thứ lên và vệ sinh vùng cánh tay bằng nước cốt chanh trước sau đó sẽ đắp hỗn hợp mà chúng ta vừa trộn lên và khoảng tầm từ 20 phút đến 30 phút tùy vào lượng hút của da bạn.  Sau đó thì hãy rửa sạch bằng nước ấm nhé