Mình năm nay 29 tuổi, chồng hơn mình 3 tuổi, theo mọi người thì ai cũng noi hai vợ chồng mình khắc tuổi, ko hợp nhau, bản thân hai vợ chồng mình vẫn nhận thấy điều đó, mình và chồng có quan điểm trong cuộc sống rất khác nhau, chỉ hợp mỗi chuyện sex. Dường như chính vì chuyện này mà sau mỗi lần cãi nhau hai vợ chồng ko giải thích quyết rõ, cứ sẽ là quên hết, nên mặc dù là hết giận nhau nhưng vấn đề của hai bên vẫn chưa được giải quyết rõ ràng. Cách đây 5 tháng mình vô tình phát hiện ra ck có nhắn tin với chị họ của em họ chồng( nói ra khá dài dòng vì đây là chị con dì ruột của em con chú bên nhà chồng- ko có quan hệ bà con gì ck mình cả). Ban đầu là thấy nhắn tin nhờ bé đó mua đồ sắp tới tặng sinh nhật mình, sau đó m phát hiện ra ck mình nhờ bé đó mua nước hoa tư vấn áo quần, rồi xin số đt hẹn gặp nhau( mình ở miền trung và bé đó ở Sài Gòn). Vô tìnhđọc được đoạn tin nhắn như kiểu có tình cảm vs nhau mình đã gọi ck mình ra và làm rõ ràng moii chuyện, sau anh giải thích ko có gì cả do mình suy nghĩ quá nhiều, với lại mình thấy bất kì mọi chuyện, chuyện gì a cũng tâm sự với cô em họ con chú ruột cả, điều này làm mình rất buồn, đọc tin nhắn giữa ck mình với em họ thấy dường như mình và ck đã mất sợi dây gắn kết từ lâu, a đã rất lâu ko tâm sự những chuyện như thế với mình. Sau đó thời gian qua đi mình cũng bỏ qua mọi chuyện quay lại bình thường với chồng. Cách đây một tuần mình vô tình hack được mật khẩu điện thoại của chồng thấy anh có lập 1 tài khoản facebook khác, face này chỉ dùng để liên lạc vs cô em họ con Chú ruột và 1 nick face khác, do a xoá toàn bộ tin nhắn nên mình ko đọc đc nội dung nhưng chỉ thấy có thả hình icon yêu thương vs nick đoa, mình đoán ra là a đã lén lút nt vs ng con gái khác, ngay giữa đêm mình gọi anh dậy và hỏi face đó là của ai? Anh dường như nhận ra mình đã biết được mọi chuyện. Anh ko giải thích chỉ luôn miệng nói e tin anh anh chưa có gì cả, chuyện chưa coa gì cả, mong em hãy tin anh? Lúc này thực sự lòng tin trong mình suy sụp hoàn toàn, anh cầu xin tha thứ, a nói a đã kết thúc vs bé đó rồi, ko còn gì nữa, mong mình tin tưởng. Nhưng làm sao tin được đây? Mình là người ko chấp nhận ngoại tình kể cả trong tư tưởng, say nắng say mưa gì cũng ko được. Hôm sau m nhắn tin vs cô em họ thì biết được là ck mình có tâm sự là tuổi này có ai yêu anh thật lòng ko em?, có bé đó nói yêu anh, đang đi học. Trời đất như sụp đổ, mình lục lại ký ức nhơ là có thấy anh đăng nhập vào 1 tài khoản khác dùng để bán áo quấn và đó là tài khoản của bé nhân viên cũ của mình dùng để bán hàng online, mình hỏi anh a nói bé đó nhờ làm cái logo nhưng mà làm logo thôi làm gì phải đăng nhập vào tài khoản face của họ làm gì, vì anh luôn nói a ko biết chơi face. Sau một thời gian anh cầu xin tha thứ mình cũng thương hai đứa con nên bỏ qua nhưng thực sự tâm can mình ko buông bỏ được những ám ảnh đó, chồng mình luôn bảo anh sẽ cố gắng làm cho e tin tưởng, e tin anh đi. Nhưng thấy anh vẫn để mật khẩu điện thoại, tất cả các ứng dụng trong điện thoải đều để mật khẩu. Anh nói e tin anh đi, anh để mật khẩu để coa tý gọi là không gian riêng tư chứ ko có gì mờ ám cả. Mọi người nghĩ mình có nên tin ko, có nên làm ra nhẽ nói ck đưa tất cả mật khẩu cho mình ko, hay là tôn trọng cho anh ko gian riêng tư. Làm ơn hãy giúp mình, thực sự mình bây giờ bên ngoài tỏ ra vui vẻ như ko coa gì nhưng bên trong rất hoang mang và lo sợ😥😥😥