Chị nào muốn eo thon dáng đẹp thì nhớ lời em dặn nghen, em kiên trì thực hiện cách này trong 1 tháng mà giảm gần 10cm vòng bụng luôn đấy ạ!

Em cao 1m56, nặng 55 kg. Thực ra với cân nặng này thì em cũng không đến nỗi mập lắm đâu, nhưng mỡ bụng phải gọi là “vô địch” luôn ạ. Vòng 2 ngấn mỡ cực kỳ khó chịu các chị ạ, nhiều lúc muốn mặc mấy bộ đồ body khoe đường cong mà em đâu dám. Lúc nào cũng chỉ chọn mấy bộ đồ freesize rộng thùng thình, ai nhìn vào cũng tưởng em có bầu, mà thực ra em đã có gia đình đâu ạ, khổ vậy chứ. :((

Em cũng thử đủ mọi cách từ chạy bộ, gập bụng, nhảy dây rồi làm theo các cách chỉ dẫn trên mạng mà không có ăn thua. May mắn sao từ tháng trước, trong dịp đám cưới của đứa bạn cũ, em được một người bạn mách cho cách giảm mỡ bụng cực kỳ đơn giản. Chưa biết cách này có hiệu quả hay không nhưng nhìn thân hình nó là em “tin sái cổ” liền các chị ạ. Hồi xưa nó mập lắm, vậy mà giờ thân hình thon gọn, vòng eo phẳng lỳ, nó mặc chiếc váy ôm sát cơ thể khoe trọn vòng 2 như Ngọc Trinh mà em bất ngờ.

Loading interface...

Vậy là tối hôm đó đi ăn đám cưới về, em ghé chợ mua nguyên liệu, thực hiện ngay cách giảm mỡ bụng của nó liền. Kiên trì thực hiện hơn 1 tháng, hiện nay vòng eo của em đã giảm gần 10 cm luôn đấy ạ.

Em chia sẻ ở đây để các chị cùng làm theo em nhé:

Nguyên liệu dễ kiếm lắm ạ:

- 1 quả dưa chuột

- Vắt nửa quả chanh

- Nửa nhúm rau mùi

- ⅓ cốc nước.

Sau đó cho tất cả nguyên liệu vào máy xay và xay nhuyễn.

Các chị uống thức uống này mỗi tối trước khi đi ngủ nha. Nhớ là phải kiên trì thực hiện, tối nào cũng uống nha, nó có công dụng làm tiêu mỡ bụng hiệu quả lắm đấy ạ.

Loading interface...

Theo em tìm hiểu thì đây là loại thực uống giúp cơ thể thải độc giúp loại bỏ các chất độc hại trong cơ thể, trong đó có cả mỡ thừa. Đặc biệt khi uống vào buổi tối trước khi đi ngủ sẽ giúp quá trình đốt cháy mỡ hiệu quả hơn, bởi đây chính là khoảng thời gian tốt nhất để đốt mỡ thừa ở bụng. Không chỉ giúp làm tiêm mỡ bụng mà còn giúp cơ thể thải độc cho cơ thể nữa ạ.

Em đã thử và thành công, các chị nhớ kiên trì theo cách em chia sẻ để nhanh chóng đánh bay mỡ bụng và có thân hình gợi cảm như “Ngọc Trinh” nghen!

Xem thêm video liên quan:

http://www.webtretho.com/video/wp-content/uploads/sites/43/2016/11/cach-lam-dep-voi-my-pham-thien-nhien-re-tien-khoai-tay10-620x400-480x310.jpg

Xem thêm bài viết làm đẹp:

Dẹp chế độ ăn kiêng, chỉ cần uống thứ nước này mỗi sáng, bạn sẽ giảm 3kg/tuần

7 cặp thực phẩm cứ ăn cùng nhau, ăn nhiều cỡ nào vẫn xuống kí ầm ầm, chị em thử ngay đi!

Uống 7 thứ nước này vào buổi sáng mỡ bụng nhiều đến đâu cũng "trôi tuột", da sáng láng mịn, sờ thích mê