Mình chia sẻ cho mẹ nào có dự định đi phẫu thuật thẩm mỹ thì tránh xa hội Dr Hải Lê ra. Mình đau đớn vô cùng vừa bị hội đó bịp và đẩy cuộc sống của mình vào địa nguc. Mắt mình 2 mí to rõ ràng nhưng do tuổi tác và làm việc trên máy tính đêm nhiều nên hơi có da dư và sụp nhẹ. Đợt dịch vừa rồi con bạn mình có rủ mình đi với nó qua Hải Lê cùng nó tái khám . Đến nơi mình bị hội đó tóm luôn và khuyên là cắt mí chứ không để mí mắt sụp trông buồn quá. Thực sự thì tổng thể trông mình cũng ổn có làm sao đâu nhưng, do mình không có kiến thức lại đang ở nhà nên nghĩ chắc cải thiện da dư thì sẽ ổn hơn nên đồng ý. Nhưng khi lên bàn mổ thì thì lão bác sỹ chắc thấy mình ngu quá vì chả biết gì nên bịp mình nên muốn đẹp thì phải nâng cung lông mày. Do mình quá ngu và thiếu hiểu biết nên đã đồng ý với tổng chi phí là 20 triệu. Ông bác sỹ đó là con người vì tiền và xấu xa nhất đã lừa mình nâng cung mày và cùng cắt mí đã đành lại đã làm cho mình rất ẩu , cẩu thả vì nghĩ mình ngu nên chả biết gì. Kết quả là đôi lông mày đẹp của mình bị cắt một nữa và hỏng toàn bộ dáng đôi lông máy. Còn mí mắt thì to và xấu , rất mất tự nhiên nên mình trở nên vô cùng xấu và dữ. Từ một người phụ nữ xinh xắn mình đã xấu đi rắt nhiều và trông như một người hoàn toàn khác. Cuộc sống của mình đã thay đổi hoàn toàn sau 3 tháng cắt mí ở Hải Lê, mình không dám gặp ai vì nếu ai găp mình thì đều quá kinh ngạc vì sự thay đổi của mình. Khi viết thư này thì mình đang nghĩ mình sẽ phải đi sửa lại mí mắt ở đâu sau 3 tháng nữa. Nhưng mẹ nào có ý định phẫu thuật thì phải có kiến thức , tư vấn kỹ chứ chứ không tiền mất tật mang như mình .