Không biết các mẹ nhà mình có gặp tình trạng giống em không. Chuyện là anh chồng nhà em hay tập thể dục cộng thêm cơ địa nên anh đổ mồ hôi khá nhiều, nhất là vào dịp hè đấy các mẹ ạ. Mà chồng em thì chỉ toàn thích mặc áo sơmi sáng màu đi làm thôi nên phần cổ và nách áo rất dễ nhìn thấy những vết ố vàng. Con trai em đi học cũng toàn mặc áo trắng nên rất hay bị bẩn do thức ăn, thêm phần cổ áo con em cũng bị thâm đen nhìn mất thẩm mỹ lắm. Vì vậy mỗi lần giặt phải nói là rất cực luôn các mẹ ơi, em hay vò bằng tay trước sau đó mới cho vào máy, giặt lại thêm lần nữa nhưng làm hoài vẫn không tẩy hết những vết ố vàng trên áo. Không những vậy, em còn dùng chanh, giấm rồi đến cả việc ngâm nước nóng trước rồi mới bỏ vào máy giặt nhưng không ăn thua gì. Dạo gần đây, em thấy các mẹ nhà mình hay bàn tán vụ máy giặt Panasonic 2017 có tính năng giặt nước nóng (40 độ, 60 độ) gì đó có thể giúp loại bỏ vết ố, vết bẩn trên áo dễ dàng giúp quần áo trắng sáng hơn. Em nghe ham quá, mà không biết các mẹ nhà mình đã sử dụng qua sản phẩm này chưa, chia sẻ giúp em với. Chứ tuần nào cũng ì ạch với đống đồ em oải quá mẹ ơi!

http://img.webtretho.com/images/sales/2014/mai.nguyen/Wash-Your-Newborn-Baby-Clothes-Before-Using.jpg