Tử vi thứ 4 ngày 27/1/2016 của 12 cung hoàng đạo – gieo quẻ tử vi thứ 4 của nhân mã, sư tử, xử nữ,… về tình yêu và sự nghiệp, vận hạn hay may rủi ngày 27/1/2016 nhé cả nhà.

Tử vi thứ 4 ngày 27/1/2016 của Bạch Dương (21/3-19/4)

Những mối quan hệ mà Bạch Dương thiết lập hôm nay rồi sẽ giúp ích nhiều cho bạn. Khi nhìn lại, bạn sẽ không phải nghi ngờ hay hối hận. Đồng thời, Bạch Dương nên nghe theo trực giác của mình vì lúc này nó đang rất tốt. Mọi chuyện diễn ra quanh bạn hài hòa, xung đột không hề xảy ra. Hãy đón nhận mọi sự giúp đỡ đến với mình.

Tử vi thứ 4 ngày 27/1/2016 của Kim Ngưu (20/4-20/5)

Hôm nay, khả năng tiếp nhận của Kim Ngưu cao hơn bình thường rất nhiều. Bạn dễ dàng học tập lặng thầm, tập trung vào các vấn đề tinh thần phức tạp, suy nghĩ sâu xa về những chủ đề nghiêm túc. Đây là thời gian tốt để Kim Ngưu sắp xếp lại công chuyện của mình, đồng thời tìm kiếm lời khuyên cho những chuyện mình quan tâm trong nghề nghiệp.

Tử vi Thứ 4 ngày 27/1/2016 cung Song Tử (21/5-21/6)

Giờ đây, một mục tiêu hay tầm nhìn mà đó giờ Song Tử vẫn cố gắng để đạt được giờ sẽ mang lại thành quả. Hoặc, bạn được đà tiến nhanh và được mọi người chú ý cũng như công nhận. Song Tử muốn mở mang và phát triển, bạn không ngại mạo hiểm một chút. Tuy vậy, cái gì cũng cần giới hạn, đừng đẩy mọi thứ đi quá xa.

Tử vi Thứ 4 ngày 27/1/2016 cung Cự Giải (21/5-21/6)

Hôm nay, Cự Giải cảm thấy tự tin về khả năng của bản thân, cái tôi của bạn được củng cố. Điều Cự Giải cần lúc này là khả năng phản ứng linh hoạt, quyết đoán và thích nghi với những bất ngờ – cả trong công việc và những mối quan hệ cá nhân. Ngoài ra, Cự Giải còn có thể nghĩ ra những ý tưởng mới lạ, độc đáo – mới đầu nghe khá… khùng điên nhưng hóa ra lại khá là có ích.

Tử vi Thứ 4 ngày 27/1/2016 Cung Sư Tử(23/7 - 22/8)

Bạn cảm thấy không thể dừng lo lắng về một người rất thân thiết với bạn vào hôm nay, và những hành động của họ lại càng làm bạn tin tưởng rằng suy nghĩ của mình không phải là vô lý. Dường như những ngày gần đây, người ấy đã và đang trở nên quá ích kỉ. Ngay lúc này, bạn rất mong muốn có thể can thiệp, nhưng cùng đừng quá nặng lời với đối phương nhé.

Con số may mắn của Sư Tử ngày 27/1/2016 là 17, 2.

Tử vi Thứ 4 ngày 27/1/2016 Cung Xử Nữ(23/8 - 22/9)

Bạn không thường có thói quen ra quyết định khi bản thân chưa suy nghĩ thật sự thấu đáo hết các khả năng. Đặc biệt, bạn sẽ càng nhạy cảm và thận trọng hơn khi mọi việc có liên quan trực tiếp tới sự nghiệp của bạn nữa. Tuy nhiên, bạn sẽ nhận được một lời mời quá tốt để khó có thể từ chối vào hôm nay, và đó là nguyên nhân khiến bạn mắc phải sai lầm đấy. Hãy cân nhắc thật kĩ nhé.

Con số may mắn của Xử Nữ ngày 27/1/2016 là 31, 10.

Tử vi Thứ 4 ngày 27/1/2016 Cung Thiên Bình(23/9 - 23/10)

Bạn cảm giác việc mình gặp gỡ người ấy vào ngày 27/1/2016 là điều vô cùng kì diệu, đặc biệt là khi mọi thứ diễn ra theo đúng những gì bạn mong muốn, mà bản thân bạn lại không cần nỗ lực gì cả. Tuy nhiên, đó cũng là nguyên nhân dẫn tới những sự ghen tị thử thách bạn đấy. Đừng quá mạo hiểm với những gì mình vừa mới có được nhé.

Con số may mắn của Thiên Bình ngày 27/1/2016 là 16, 2.

Tử vi thứ 4 ngày 27/1/2016 của Hổ Cáp (24/10-21/11)

Sẽ có rất nhiều điều ngạc nhiên đang chờ đợi bạn vào hôm nay, với sự nghiệp của bạn và cả những người bạn quen biết. Có thể nói nỗ lực của bạn chính là một trong số những yếu tố vô cùng quan trọng, nhưng ngoài ra, cũng không thể không kể đến sự ủng hộ hết mình từ phía sau của gia đình và những người bạn tuyệt vời.

Tử vi thứ 4 ngày 27/1/2016 của Nhân Mã (22/11-21/12)

Thật khó để Nhân Mã thoải mái về mặt tinh thần, nhất là khi áp lực công việc đang rất cao. Mọi thứ đang dần được kiểm soát tốt, nhưng mối quan hệ bạn bè thì vẫn còn tồn tại nhiều hiểu lầm, hãy nên chủ động làm hòa đi nhé. Vào cuối ngày, Nhân Mã nên ra ngoài thư giãn và giải trí cùng mọi người, không khí vui vẻ sẽ giải tỏa khá nhiều áp lực hơn đó.

Tình yêu: Cố gắng để xử lý tốt những công việc chưa hoàn thành trước khi bắt tay với những đề nghị mới mẻ là điều mà Nhân Mã nên làm hôm nay, chắc hẳn bạn không muốn sức nặng của những lời hứa đè lên vai mình chứ? Một chút nỗ lực sẽ giúp bạn được trả công xứng đáng.

Tử vi thứ 4 ngày 27/1/2016 của Ma Kết (22/12-19/1)

Bạn đang có những quyết định vô cùng chính xác, và tất cả những điều kiện bên ngoài đều sẽ hết sức ủng hộ bạn thôi. Có điều, bạn cần dành thêm nhiều thời gian nghỉ ngơi hơn nữa, như việc chấp nhận một lời mời và lên tinh thần tiệc tùng. Giải trí đúng thời điểm sẽ giúp bạn xả hơi, lấy lại sức lực cho những ngày sắp tới, đồng thời tìm ra một vài ý tưởng ở những mảng trống đang còn thiếu.

Tử vi thứ 4 ngày 27/1/2016
của Bảo Bình (20/1-18/2)

Bảo Bình sẽ khởi đầu một ngày mới thật hưng phấn và nhiều may mắn. Hôm nay sẽ là một ngày rất thành công, mọi kế hoạch trong ngày đều được thực hiện một cách suôn sẻ, không có bất kỳ trở ngại nào. Thời gian cuối ngày, Bảo Bình nên tham gia các hoạt động thể thao hay từ thiện xã hội nha. May mắn sẽ luôn mỉm cười với bạn trong hôm nay.

Tử vi thứ 4 ngày 27/1/2016 của Cung Song Ngư(19/2 - 20/3)

Những tình huống thiên về cảm xúc sẽ không thật sự được như ý muốn của bạn vào hôm nay, tuy nhiên, nhờ vào một vài điều may mắn, bạn sẽ có một cái kết đẹp và kì diệu. Tốt hơn hết, tất cả những gì bạn nên làm là để mọi thứ diễn ra tự nhiên. Đừng cố gắng thay đổi bất cứ điều gì, bạn sẽ chỉ càng khiến cho tình hình trở nên tệ hơn thôi.

Con số may mắn của Song Ngư ngày 27/1/2016 là 23, 14.

chúc cả nhà xem tử vi vui vẻ :)