Bạn đang tìm kiếm các ứng dụng trên điện thoại để giúp bạn có những tấm ảnh ngoại cảnh cực kỳ đẹp để "sống ảo". Bài viết dưới đây GhienCongNghe sẽ tổng hợp cho các bạn Top 5 app chụp cảnh đẹp, miễn phí trên điện thoại Android, iOS

Adobe Photoshop Express

hình ảnh

Adobe Photoshop Express là ứng dụng nổi bật với khả năng chỉnh sửa ảnh cực nhanh, bộ lọc ảnh phong phú, đa dạng. Ứng dụng sẽ giúp bạn chỉnh sửa ảnh nhanh chóng chỉ bằng một cú chạm tay. Nếu bạn chụp một bức hình với thời tiết xám xịt, âm u thì với Adobe Photoshop Express bạn có thể biến những bức ảnh trở nên ấn tượng hơn.

Snapseed

hình ảnh

Snapseed là ứng dụng chụp hình đẹp và chỉnh sửa ảnh giúp bạn biến 1 tấm ảnh bình thường thành 1 tấm ảnh mang tính chuyên nghiệp như một nhiếp ảnh gia. Người dùng có thể chỉnh sửa ảnh bằng cử chỉ vuốt để chọn các hiệu ứng, chỉnh ảnh nền trắng, chọn điều chỉnh màu sắc và độ tương phản tự động, cũng như có thể xóa người và xóa những vật thể trong ảnh mà bạn không muốn có.

B612

hình ảnh

B612 là giúp người dùng chụp và chỉnh sửa ảnh nổi bật với nhiều sticker đa dạng, sử dụng các công cụ chỉnh sửa để ảnh sẵn có của bạn đẹp hơn. Với B612 bạn có thể chỉnh bức ảnh mây trời của bạn trở nên cực kỳ trong xanh, còn nếu bạn chụp bằng B612 thì bức ảnh mây trời đó sẽ là một kiệt tác theo phong cách riêng của bạn.

VSCO

hình ảnh

VSCO được đánh giá là một trong những ứng dụng chụp hình ngoại cảnh đẹp và chỉnh sửa ảnh tuyệt vời, cung cấp cho người dùng sử dụng bộ lọc màu và hiệu ứng đa dạng giúp tăng tính sinh động và bắt mắt hơn cho những bức ảnh. Với VSCO bạn có thể tinh chỉnh hình ảnh thoải mái theo sơ thích của mình một cách nhanh chóng.

Camera+ 2

Camera+ 2 là ứng dụng chụp và chỉnh sửa ảnh tốt nhất tốt nhất hiện nay, tích hợp nhiều công cụ cho phép bạn chỉnh sửa hình ảnh, áp dụng nhiều bộ chỉnh sửa cho nhiều ảnh cùng một lúc, dễ dàng lưu và chia sẻ các bức ảnh với bạn bè.

hình ảnh

Sau khi tham khảo top 5+ app chụp cảnh đẹp hy vọng bạn đã lựa chọn được loại ứng dụng phù hợp với sở thích của mình. Cùng chia sẻ và góp ý bình luận phía bên dưới để bọn mình cung cấp thêm nhiều thông tin hữu ích để gửi đến bạn đọc nhé!