Mấy mẹ ơi, mình mới đi khảm sức khoẻ định kỳ 3 tháng trước xong mà chầm cảm mất luôn quá, mới có 30 tuổi đầu nhưng kết quả khám thì mình bị mắc khá nhiều bệnh lý khác nhau, từ gan nhiễm mỡ, tiểu đường và cả huyết áp cao nữa.

Vì vậy nên sau này mình rất chú trọng đến chế độ ăn uống lành mạnh, phù hợp với cơ thể để . Hix, mà khổ nỗi 1 nách 2 con, khá là bận từ công việc đến nhà cửa nên hỏng có thời gian để tìm tòi, nấu nướng hay lên thực đơn khoa cho từng bữa ăn nữa. Thế nên mấy tháng trước mình có mua gói ăn 1 ngày 2 bữa của Fitfood.vn, với thực đơn cũng khá đa dạng, mình xin chia sẻ trải nghiệm của mình về việc gói ăn đó đã giúp cải thiện sức khoẻ của mình như thế nào

Thực đơn của Fitfood sẽ được cân đo đong đếm hàm lượng calo, các loại nguyên liệu họ dùng , bác sĩ cũng nói tốt cho thể trạng và bệnh lý của mình. Họ dùng các loại tinh bột phức đa dạng lắm: như gạo lức tím, gạo lức nâu, cơm bông cải xay, khoai lang, bún gạo lức, bún cẩm, mì rau củ, cơm lúa mạch.... các loại rau củ thì luộc là chính và thịt thì có nướng, có luộc, có hầm, khá là đa dạng. Mình chỉ gọi đặt 1 lần là hàng ngày Fitfood sẽ tự động giao các khẩu phần ăn cho mình, liên tục trong 1 tuần luôn, ko cần lo hôm nay ăn gì hay phải chuẩn bị cầu kì mà vẫn có những bữa ăn Eat clean chất lượng lắm luôn. Mình là người cũng khá kỹ tính trong ăn uống á, dù là cũng có một số món không được ngon lắm, nhưng đa số các món ăn bên Fitfood đều ăn khá vừa miệng, đẹp mắt, đủ các loại rau củ quả. Chế biến cũng đa dạng lắm nên ăn đỡ ngán.

Quan trọng nhất là cân nặng, sức khỏe của mình được cải thiện rất tốt nữa. Mình có thể kiểm soát cân nặng xuống 50kg theo mong muốn, chỉ số gan nhiễm mỡ giảm đi, đường huyết ổn định. Cái mình thích nhất ở đây là mình có thể đề xuất các món ăn hoặc thực đơn mình thích để fitfood tính toán dinh dưỡng trong từng bữa ăn. Mình thấy những ai đang muốn theo EC, giảm cân hay ăn uống theo chế độ thì rất nên lựa chọn Fitfood.vn vì vừa tiện, vừa tốt cho sức khỏe mà chi phí mỗi bữa ăn rất phù hợp cho các mẹ bỉm, dân văn phòng luôn. Theo Fitfood mỗi ngày giúp mình cải thiện sức khỏe và vóc dáng đó mọi người, chăm lo cho bản thân nên là ưu tiên hàng đầu nha các mẹ

hình ảnh