Nếu em nói từ nay đã tự tin dùng bột giặt giặt đồ cho con, kể cả bé da nhạy cảm nhất thì chắc các mẹ nói em đang quảng cáo quá. Ko có đâu ạ, trước giờ quần áo, chăn mền của con em toàn giặt "chay" sau khi thất vọng 2-3 loại bột giặt đã xài cho con trước đó (dù toàn dùng hàng Thái)

Giờ em thay đổi quan điểm ko dùng bột giặt trong việc chăm sóc bé sơ sinh rồi. Để em kể nghe, bữa đi siêu thị được em PG chân dài phát cho mẫu thử bột giặt Omo dành cho da nhạy cảm. Em xài xong mẫu thử thì ưng nên muốn share cho các mẹ có con nhỏ như em. Thấy cái này hay thiệt, kể vài điểm chính nhe:

Có 2 loại nước giặt và bột giặt: Nước giặt thì dạng sữa như sữa tắm, bột giặt thì hạt mịn như phấn rôm, thơm dịu nhẹ như phấn em bé, như hương comfort cho em bé

Giặt sạch mấy vết bẩn như sữa, thức ăn dính trên quần áo, màu vẽ... mà cảm giác rất dịu nhẹ

Độ ph trên nhãn ghi 5,5 được viện da liễu tw chứng nhận nên tin tưởng hơn chút

Cũng của Omo nên yên tâm hơn

(đây là mẫu thử em được tặng nè)

Trong khi các bột giặt dùng trước đó em đã dùng thì loãng, giặt xong tay bị nhớt nhớt, còn khô lại thì rít khó chịu có khi lại ngứa tay nên quần áo của con em rất sợ rát, xót.

Hình như mẫu thử của loại này phát nhiều, chắc sẽ có mẹ dùng qua rồi, ai dùng rồi cảm nhận giống em thì cho ý kiến nhe. Cái chính em muốn là ai cũng được dùng sp chăm sóc tốt cho con mà đỡ nhọc công nữa.

http://static.webtretho.com/images/sales/2014/loan.bui/omo%20ho%20tro.jpg